Wanne mai ba da kyauta na VoIP?

Sanya Lissafinku na Ƙaƙwalwar Ƙasa tare da VoIP

Yin amfani da murya fiye da yarjejeniyar IP, zaka iya yin kira mai sauƙi ko wayar hannu a gida da kuma ƙasashen waje. Biyan kuɗi zuwa sabis na VoIP yana ɗaya daga cikin bukatun don fara amfani da VoIP. Saboda wannan, zaɓi ɗaya daga cikin masu samar da VoIP masu yawa waɗanda ke ba da nau'o'in hanyoyin VoIP . Wasu kamfanonin sabis na VoIP suna samar da kayayyakin da kuke amfani da su tare da layin gargajiya; wasu ayyuka suna cikin nau'i na apps don na'urorin hannu, kuma wasu na buƙatar kawai kwamfuta tare da haɗin Intanit mai sauri. Irin sabis ɗin da ka zaɓa ya dogara da yadda kake son sadarwa da kuma inda. Masu samar da VoIP za a iya rarraba su kamar:

Residential VoIP Masu bada

Yi la'akari da sabis na VoIP na zama idan kana so ka maye gurbin tsarin wayarka ta al'ada tare da tsarin wayar VoIP. Irin wannan motsawa zuwa sadarwa na VoIP yana da mashahuri a cikin Amurka da Turai, inda akwai wasu masu samar da wannan ƙungiyar VoIP. A cikin sabis na VoIP na gida, kun haɗa wayar da aka kasance a saita zuwa modem Wi-Fi ta amfani da adaftan. An biya ku kowane wata don sabis ɗin ku don sabis mara iyaka ko don ƙayyadadden mintuna kaɗan dangane da shirin da kuke zaɓar. Wannan cikakke ne ga mutanen da ba sa son canji kuma sun fi dacewa da amfani da layi. Masu bada sabis na wannan sabis sun hada da Lingo da VoIP.com, da sauransu.

Na'urar-Based VoIP Masu Tsara

Ayyukan da aka bayar ta hanyar masu amfani da na'urar VoIP suna kiran sabis na labaran-wata. Kamfanin yana sayar da na'urar zuwa gare ku wanda za ku iya amfani dashi tare da tsarin wayar ku na al'ada don yin kira kyauta a cikin Amurka, ta haka ne kuɓuta lissafin ku na yau da kullum. Akwatin akwatin a cikin kayan wayarka na yanzu. Babu kwamfutar da ake bukata don na'urar ta aiki, ko da yake kana buƙatar haɗin Intanit mai sauri. Misalan irin wannan sabis na VoIP sun haɗa da Ooma da MagicJack.

Masu bada ladabi na VoIP Software

Ayyuka na VoIP na yau da kullum sune mafi yawan sabis a duniya. Suna sau da yawa aiki tare da aikace-aikacen software wanda ke motsa wayar da ake kira softphone . Ana iya amfani da aikace-aikacen a kan kwamfutar don sanyawa da karɓar kira, ta amfani da shigar da sauti da na'urar sarrafawa don magana da saurara. Wasu masu samar da labaru na VoIP na tushen yanar gizo ne maimakon maimakon bukatar shigarwa da aikace-aikacen, suna bayar da sabis ta hanyar binciken yanar gizo. Babban misali na sabis na VoIP na yau da kullum shine Skype .

Masu samar da Wayar Moto

Masu samar da sauti na Wayar hannu suna cike kamar namomin kaza tun lokacin da VoIP ya mamaye kasuwar wayar hannu, yana barin miliyoyin mutane don ɗaukar iko na VoIP a cikin aljihunsu kuma suna kiran kyauta kyauta a duk inda suke. Kana buƙatar tsarin bayanai na wasu nau'i sai dai idan an haɗa ka da Wi-Fi. Skype, Viber, da WhatsApp ne kawai 'yan kaɗan daga cikin samfurori da aka samo don na'urorin hannu.

Masu ba da sabis na VoIP

Kasuwanci da yawa, babba da ƙananan, baza kuɗi mai yawa akan sadarwa ba kuma suna jin dadi mai kyau tare da VoIP. Idan kasuwancinku ƙananan ne, za ku iya fita don tsarin kasuwancin masu samar da kamfanin VoIP . In ba haka ba, la'akari da mafita na kamfanin VoIP . Daga cikin masu samar da kamfanin VoIP na kasuwanci ne Vonage Business, Ring Central Office, da Broadvoice.