Shafukan Layout na Gidan gidan

Yi zane gidan ku mai kyau da aka tsara tare da misali mai kyau

Ba ku da aiki a ofishin ku na domin ba ya aiki a gareku? Wadannan misalai suna amfani da tsarin kayan aiki na gida da dama da siffofi na ɗakunan da suke cikakke ga kowane ma'aikacin gidan gida ko mai ba da waya .

Ba ku aiki a cikin wani jimlar ba kuma, don haka bari halinku da kuma abubuwan da kuka zaɓa ga yadda kuka yi aiki mafi kyau zai jagoranci ku wajen samar da ofishin ku na ƙarshe . Yana da sauƙi a sake gyara ɗakin ofishin ku ba tare da damu ba game da samun izini daga maigidanku ko ma'aikata.

01 na 09

Samfurin Layout na Gidan Saiti / Asali

C. Roseberry

Wannan shi ne mafi sauki da mahimmanci layout. Idan sararin samaniya ya kasance mai mahimmanci, maɓallin kewayawa / mahimmanci shine mafi kyawun farawa saboda saboda za'a iya amfani dasu a wurare daban-daban, musamman ma lokacin da ake buƙatar sararin samaniya.

Wannan ɗakin gidan ofisoshin yana da mafi dacewa kuma yana ba ku da aikin da kuke buƙatar fara aiki. Bugu da ƙari, yana da sauƙi don ƙarawa ko gina a kan wannan layi don ƙirƙirar wasu da ka gani ko kuma nufin tsarawa daga baya.

02 na 09

Yin amfani da Layout na Corner don Ofishin Gidan

Yi amfani da Layout na Gidan Kayan Gini na Kayan Samun Kwarewa na Kwarewa. C. Roseberry

Hanya na kusurwa yana aiki tare da dakunan dakuna ko lokacin da kake amfani da wani ɓangare na daki. Yana da kyau kuma yana daidaita girman sarari.

Ɗaya daga cikin muhimman mahimmancin da za a ci gaba da tunani tare da shimfidawa kusurwa shine matsayin kowane windows. Idan kuna fuskantar wata titi, bazai so kowa da kowa su iya ganin ku.

Wani shawara kuma zai zama jeri na kaya da wayar hannu. Duk da yake wannan ba zai haifar da matsaloli masu tsanani ba, baka son yin amfani da igiyoyi masu tsawo na lantarki. Yi ƙoƙari don shirya wurin aikinka mafi kusa da kantunan don a iya haɓakar masu kare lafiyarka a cikin su.

03 na 09

Samfurin Kayan Gidan Gida na Kasuwanci

Yi amfani da dogon lokaci, kunkuntar wurare don ofishin gidan ku Sample Corridor Home Office Layout. C. Roseberry

Wannan shimfiɗa mai tsawo da ƙananan aiki yana aiki sosai don amfani a cikin ɗakin kwana ko ɗakunan da ba'a amfani dashi. Lokacin da akwai buɗewa zuwa ɗakin a kan iyakar biyu, wannan ita ce mafi kyawun ɗakin gadi don amfani.

Maɓalli don samun nasarar yin amfani da wannan ɗakin gadon waya shine a tuna cewa dole ne a sami wuri mai yawa. Tun da wannan yanki na iya ganin kullun zirga-zirgar lokacin da ba a aiki ba, yana da muhimmanci a kiyaye abubuwa masu kyau da kuma shirya.

Ana iya amfani da ƙofofin bi-bi don ƙulla wurin ofishin idan ba a yi amfani ba. Ƙasasshen tashe-tashen hanyoyi ne.

04 of 09

L-Shape Office Office Design

Yi amfani da L-Shape don Yi amfani da Samun Kyautattun Samun Kyautattun Samun Kyawun Ka. C. Roseberry

Hanya na L-shaped na gida yana iya baka amfani da sararin samaniya kuma yana dace da yanayi inda ma'aikatan ofisoshin ke raba daki.

Wannan shirin yana samar da ɗakunan ajiya mai yawa kuma zaka iya sanya shi da yawa ga mutane fiye da ɗaya don amfani, idan akwai bukatar. Hakanan zaka iya daidaita ɗawainiya don haɗawa da ajiya da kuma ɗakin ga dukan kayan aiki na gida.

Tabbatar cewa ka ci gaba da lura da inda aka samo kundayen lantarki da wayar hannu. Tare da tebur wannan tsawo, hanyar da aka katange zai iya zama ainihin matsala.

05 na 09

Yi amfani da H da aka sanya Kayan Gida don Ofishin Gidan

Yi amfani da dukkanin sararin samaniya naka da aka tsara ta hanyar gyare-gyaren gidan kayan aiki na gida. C. Roseberry

L Shafaffen gyaran gyare-gyare ne na kowa a saman matakan ko a saman bene na wasu gidajen tsofaffi.

Za'a iya ƙirƙirar ofisoshin gida mai tsabta ta hanyar yin amfani da gidan hannu na L a gidanka. Yi amfani da litattafai mai ɗakuna da kuma ɗakunan ɗakuna mai tsawo don amfani da mafi kyawun amfani da wannan fili. Ka bar dakatar da ofishin ku a lokacin da ba a yi amfani da shi (don tabbatar da cewa kujera zai iya zama a ƙarƙashin tebur).

Kila zaka iya ƙara kantunan wuta da na waya don tabbatar da cewa duk kayan kayan ofishinka zasu yi aiki a cikin wannan wuri. Ayyuka masu haɗin kai waɗanda suka haɗa tare da tsarin kayan ado na L Ledge zai yi aiki mafi kyau.

06 na 09

Jeka cikin Circles a cikin Ofishin Gidanku

Amfani mai amfani don Ɗauren Layout na Gidan Layi na Shafi marar kyau a cikin Zauren Zagaye. C. Roseberry

Wuraren da ke kewaye da bango na iya zama babban ofisoshin gida kuma ya ba ku ra'ayi mai kyau. Dakin da irin wannan nau'i na musamman zai iya tsara don haɗawa da wuraren aiki don kayan aikin kwamfutarku da wuraren karatu.

Yin aiki tare da ɗakin tsararraki na musamman yana iya buƙatar cewa kuna da al'ada tsara kayan haɗi don ofishin ku don yin amfani da sararin samaniya kuma ya dace da ganuwar bango.

07 na 09

Gidan Gida na Sample - T Shafi Layout

Yin amfani da T-Shape don Ƙari fiye da Ɗaya daga cikin T Shafin Gidan Waya. C. Roseberry

Wannan layout ya kama da layin da aka ƙaddamar da wannan shafin, amma yana da ɗawainiyar aiki kuma ana iya amfani da shi fiye da mutum ɗaya. Kamar yadda kake gani, mutane biyu zasu iya raba yankin tsakiyar teburin yayin da suke cike da wuraren kansu.

Wannan layout yana da amfani sosai idan ɗakinka yana ba da sarari. Yana da kyau lokacin da kake da kayan aiki da yawa ko buƙatar yanayi mai girma.

08 na 09

T Shaped Rooms Offer Home Office Tsarin

Ƙirƙiri Gidan Gidan Gidan Gidan Waya Mai Girma na Shafin Kyauta. C. Roseberry

Yin amfani da ɗakin T da aka sanya ta T ya taimake ka ka ci gaba da shirya aikinka da ofishin gida. Wannan yana da mahimmanci idan yana da wahala a gare ka ka rabu da su.

AT Dakin da aka sanya a cikin gidan zai samar da yalwaccen dakin da za a tsara ɗakin ofisoshin aiki da kuma sararin samaniya don ajiya. Wannan siffar wannan ɗakin yana ba ka damar samun tasiri na sirri da masu zaman kansu ga ofishin gidanka.

Kamar kuma mafi yawan ofisoshin ofisoshin gida, shiryawa shine mahimmanci. Shirya kayan ofishin gidan ku a hanyar da za ku yi amfani da hasken wuta, windows, kundin wuta, da kuma wayar hannu.

09 na 09

Samfurin U-Shape Home Office Layout

Ma'aikatar Gida ta Shared Room ta Shafaffen Gida. C. Roseberry

Wannan shi ne wata alama ta fi so. Yana samar da kyawawan ayyukan aiki. Zaka iya amfani da hutches a sassa daban-daban domin ƙarin ajiya.

Wannan layout za'a iya amfani dashi a kananan ko manyan dakuna. Wani kyakkyawan yanayin shine mutane biyu suna iya raba wannan sarari sau da yawa kuma ba su shiga hanya ba.

Zaka iya ƙirƙirar siffar U ta ainihi tare da tebur ɗaya da tebur ko tsibirin zuwa garesu. Har ila yau akwai raka'a na U na samuwa daga wasu shaguna na kayan aiki.

Samar da nau'ikan U da haɗin teku zai ɗauki ɗan ƙaramin aiki tun lokacin da ya ƙunshi sararin samaniya. Idan shirye-shiryenku na gaba ya haɗa da samun ƙarin kwakwalwa sa'an nan kuma wannan zai yiwu ku mafi kyau.

Wannan layout yana aiki sosai a cikin ɗakunan da aka haifa. Yana sa mafi yawan sararin samaniya da dakin ajiya ba tare da yadawa a cikin wani yanki ba.