Samun shiga Gmel Account tare da Eudora

01 na 06

Samun shiga Gmel Account tare da Eudora

Gmel. by FixtheFocus Gmail!

Game da Eudora

Eudora abokin ciniki ne da aka ambaci sunan marubucin Amirka, Eudora Welty, marubucin ɗan littafin Amirka da kuma marubuta, wanda ya rubuta game da {asar Amirka ta Kudu, saboda labarinta "Me ya sa na zauna a cikin PO". Welty, wanda yake da rai a lokacin lokacin da aka fara shirin (1988), ya kasance "farin ciki da farin ciki". Ana amfani da software akan tsarin Apple Macintosh da Microsoft Windows amma ba a ci gaba ba.

Eudora ya lura da bayar da salo da dama don tsara dabi'unta, yawanci ba su samuwa a cikin dubawa amma ana samun dama ta hanyar amfani da x-eudora-URIs da aka buƙaɗa zuwa saƙo kuma an danna.

Eudora ya goyi bayan ka'idojin POP3, IMAP da SMTP. Eudora yana da goyan bayan SSL kuma, a cikin Windows, Tantancewar S / MIME, ba da damar masu amfani su shiga ko ƙulla adireshin imel don mafi girma tsaro. Har ila yau, ya goyi bayan magungunan kamfanoni da yawa, ciki har da Newton da kuma Palm OS.

Aikin Qualud ne ya samu Eudora a 1991. An raba Eudora kyauta kyauta, an sayar da shi a matsayin mai haske (freeware) da Pro (samfur). Daga tsakanin shekara ta 2003 zuwa 2006 an sami cikakkiyar tsarin Pro ta hanyar "Yanayin talla" (adware) rarraba. A shekara ta 2006 Qualcomm ya dakatar da ci gaba da fassarar kasuwanci, kuma ya tallafa wa samar da sababbin sabbin bayanai na tushen Mozilla Thunderbird, mai suna Penelope, daga bisani ya sake rubuta shi zuwa Eudora OSE. Ƙaddamar da bayanin budewa ya tsaya a shekara ta 2010 kuma an hana shi a shekarar 2013.

02 na 06

Mataki na 1: Zaɓa "Kayayyakin Kayan aiki" daga menu a Eudora

Zaɓi "Kayayyakin kayan aiki" daga menu a Eudora. Heinz Tschabitscher

Idan Eudora yana kasancewa, a nan ne umarnin mataki zuwa mataki don isa ga asusun Gmail.

Zaɓi "Kayayyakin kayan aiki" daga menu a Eudora

03 na 06

Mataki na 2

Danna maɓallin mutane tare da maɓallin linzamin linzamin dama. Heinz Tschabitscher

Danna maɓallin mutane tare da maɓallin linzamin linzamin dama

04 na 06

Mataki na 3

Zabi "Tsallake kai tsaye zuwa saitunan asusu mai kyau". Heinz Tschabitscher

Zaɓi Tsallake zuwa kai tsaye zuwa saitunan asusu masu tasowa.

05 na 06

Mataki na 4

Rubuta "Gmel" a ƙarƙashin "Sunan Mutum:". Heinz Tschabitscher

Rubuta "Gmail" a ƙarƙashin sunan mutum

06 na 06

Mataki na 5

Je zuwa "Mai shigowa Mail" shafin. Heinz Tschabitscher

Je zuwa shafin Mai shigowa