Review na AllTrails Hiking App

Babbar hanyar da za a samu da kuma jin dadin Waling da Dutsen Bike

Masu haɓaka masu tasowa GPS suna sa abubuwa su zama mafi rikitarwa fiye da yadda ya kamata tare da fasali na GPS geeky, menus mai sauƙi-zuwa-navigate, da kuma wasu lokuta masu ban sha'awa. Aikace-aikacen AllTrails kyauta kyauta ne mai ban sha'awa daga wannan yanayin.

Tsarinsa mai tsafta da tsari da kewayawa suna tallafawa ta hanyar samfuran samfurori masu amfani waɗanda za ku yi amfani dasu idan kuna so hiking, backpacking, bike dutsen, equestrian, hanyar tafiya, da kuma sauran hanyoyi.

Zaku iya ziyarci AllTrails.com don bincika hanyoyi daga kwamfutar ko sauke app din kai tsaye daga iTunes ko Google Play don iPhone, iPad, iPod touch ko na'urar Android.

Abin da Za Ka iya Yi tare da AllTrails

A nan akwai wasu siffofin da ke da sauri da aka samo ta hanyar kyauta na AllTrails:

Fara Farawa Tare da App

AllTrails bude allon ya baka dama tare da jerin hanyoyi da ke kusa da kuma taƙaitattun sunayen, sanarwa, da kuma wuri. Zaka iya canzawa zuwa taswirar map don ganin su sun haɗa zuwa taswirar kewaye da wurinka. Yana da sauƙi don samun hanyoyi a sauran wurare saboda kuna iya bincika a kowane wuri.

Zaɓin zaɓin lokacin da kake nemo hanyar hanyoyi shine hanya mai mahimmanci don ƙuntata sakamakon binciken, wani abu da ya zama dole idan akwai hanyoyi kan hanyoyi da yawa a yankinka.

Zaka iya rarraba sakamakon ta hanyar hanyoyi mafi kyau ko hanyoyi mafi kusa da ku. Har ila yau, akwai matsala ta tazara don nuna alamar sauƙi, matsakaici da / ko wuya. Daidaita tsawon mita don nuna raguntu ko tsayi, sa'annan ka danna tauraron star don tabbatar AllTrails kawai yana baka hanyoyi masu kyau (za ka iya karba tsakanin 1 da 5).

AllTrails yana da kuri'a da kuri'a na masu amfani. Wannan yana sa sake dubawa zai iya kasancewa mai gaskiya kuma zai iya taimakawa wajen kiyaye ainihin aikace-aikacen tare da bayanan yau da kullum game da fasalin fasalin kamar yanayinsa, tsawon lokaci da sauransu.

Yanayin zaɓin ƙarshe da ka samu a cikin AllTrails app shine don abin da kake so ka yi kuma ka gani a kan hanya, kazalika ko ya dace da yara, karnuka da / ko ƙafafunni. Alal misali, idan kana so ka tabbatar ka iya ganin rairayin bakin teku da tsuntsaye a kan hanyarka, ka shiga wannan yanki na zaɓin zaɓuɓɓuka kuma ka ba da waɗannan abubuwa biyu.

Dubi tafarkin da & # 39; s Details

Da zarar ka sami hanya, yawancin bayanai an haɗa su don ba ka mai kyau kallon abin da za ka iya yi a can da abin da za ka haɗu. Akwai taƙaitaccen hanya da kuma dubawa daga wasu masu amfani. Hakanan zaka iya ganin hotunan mai amfani na hanya, tsawon lokacin da hanya take, da tayi da kuma ko yatsa ya koma baya.

Ana hada alamomi don ganin ko akwai kogi a kusa, idan yana da laka, kuma idan akwai furanni ko dabba a kusa. Idan kun yi tunanin kuna so ku ba wannan hanyar tafiya, za ku iya samun hanyar zuwa ta ta amfani da wayar GPS ta wayarku, duba idan kun kasance a can kuma ku rikodin hanyar ku ta hanyar hanya.

Binciken hanyar

Da zarar kun kasance a kan hanya, za ku iya amfani da fasalin aikin app to auna lokaci da nesa kuma don ganin ci gaba tare da hanya ta yin amfani da GPS ta smartphone. Ɗaukar hoto na kamara mai kyauta ya baka damar amfani da wayarka don rubuta waƙarka yayin da kake tafiya.

Dama mai tsafi yana ba ka kariya daga nau'ikan kiɗa da kewaya, ciki harda ɗaukar hoto na batu. Hakanan zaka iya sauƙaƙe hanyoyin da za ka iya lakafta don yin la'akari da gaba don komawa wuri mai kyau na sansanin, ramin kifi ko ruwa. Wani zane mai zane yana baka damar zartar da hawan ku da zuriya.

Kuna iya biya don ƙarin fasali

Idan duk wannan ba shi da isasshen aiki, zaka iya biyan kuɗin (ga kudin) zuwa AllTrails Pro, wanda ya ba ka damar samun dama ga taswirar topo na National Geographic, Gidajen Gefe na Geographic da aka kwatanta, mai edita taswira, tsarin taswirar, tabbatar da hanyoyin GPS, hanyoyi marasa kyau , da kuma damar GPX.

Gaba ɗaya, AllTrails (har ma da kyauta kyauta) mai kwarewa ne, mai matukar bayani, da kuma sauƙin amfani da za ta taimaka maka samunka a waje da kuma yin mafi kyawun lokacinka a can.