Menene Abubuwan Ajiyayyen?

Ta yaya Ajiyayyen Ya Kammala Ayyuka & Me yasa Za Ka So Ka Shirya Ɗaya

Sabis na kan layi na yau da kullum ko kayan aiki na gida wanda ke goyan bayan ɗakunan ajiya shine wanda zai baka damar ajiye fayilolin daban da manyan fayiloli a kan jadawalin jadawalin.

Idan shirin karewa baya tallafa wa ɗawainiya masu ɗawainiya, yana nufin cewa duk abin da aka lakafta don madadin yana bin ka'idodin guda don sauƙin tallafawa na faruwa.

Ta yaya Ajiyayyen Saitin Ayyuka

Tsarin saiti shine kawai jadawalin saiti don takamaiman saiti na fayiloli da manyan fayiloli. A mafi yawan lokuta, za ka ba sabon madadin sanya sunan, hada fayiloli da manyan fayilolin da kake so a ciki, sa'annan ka saita wasu sharuɗɗa na musamman don wannan tarin.

A cikin CrashPlan don Ƙananan Kasuwanci , sabis na kan layi na kasuwanci da ke goyan bayan ɗakunan ajiya na gida, za ku iya gina ɗayan tsararren ajiya wanda ya ɗora duk hotunan ku da bidiyo a kowace rana na mako, tsakanin 3:00 AM da 6:00 AM. Za'a iya saita wani madadin madadin don dawo da duk takardunku a kowace awa kowane rana.

Wadannan hanyoyi zasu iya canzawa, kuma abin da zaka iya kuma baza'a iya yi tare da madadin saiti ba zai bambanta daga kayan aiki na kayan aiki don kayan aiki na baya.

CrashPlan ga Ƙananan Kasuwanci yana da misali mai kyau saboda yana da ƙarin zaɓuɓɓukan zaɓi madadin fiye da sauƙi mai sauƙi, kamar cire fayiloli tare da wasu nau'in fayilolin daga jerin jadawalin ajiya, ƙin fayiloli a madaidaiciyar madaidaicin ɗayan amma ba sauran, da kuma taimakawa boye-boye don ɗaya madadin sa amma ba wani.

Amfana da Amfani da Yanayin Ajiyayyen

Yin amfani da ɗakunan ajiya yana da amfani saboda ba koyaushe kuna buƙatar gudu madadin duk fayilolinku ba, duk lokacin.

Alal misali, mai yiwuwa bazai buƙatar shirin ajiya don bincika kundin kiɗanka a kowane sa'a ɗaya don ganin idan akwai sabon fayilolin da za a goyi baya. Tabbas tabbas za ku so shi don saka idanu fayilolin fayilolinku idan kuna yawan ƙirƙira da kuma gyara waɗannan nau'in fayiloli.

A gefe guda, wataƙila ka fi son ka tattara kundin kiɗa naka sau da yawa, kuma ba takardunku ko bidiyo ba. Ma'anar ita ce za ka iya bayyana ainihin lokacin da kowane fayil da babban fayil za a tallafawa, wanda ke tsara al'amuran ajiyar kuɗin bisa abin da ke da muhimmanci a gare ku.

Amfani da madadin tsararru don bayyana ƙayyadadden jadawalin jadawalin iya ajiyewa a kan bandwidth . Idan kana da kullun bandwidth kowane wata da ba ka so ka wuce, ko kuma idan ka damu da madadin abubuwan da ke haifar da al'amurran da suka shafi aiki yayin rana yayin da kake cikin komfuta, zaka iya tsara nau'ikan fayilolin da suke zama goyon baya a rana, kuma ka bar sauran don ajiyewa a cikin dare ko lokacin da ka tafi.

Ka ce ba ka ƙara sababbin bidiyon bidiyo zuwa kwamfutarka kowane wata, amma zaka sa wasu sababbin lokaci. A wannan yanayin, ƙila za ka iya ajiye madadin da ke biyan bayanan bidiyo sau ɗaya a wata, amma ba ka buƙatar samun goyon bayanka kamar sau hotuna. Yin amfani da ɗakunan ajiya zai iya taimakawa sosai a wannan yanayin.

Idan shafukan yanar gizo ba a haɗa su ba a cikin software ɗinku, za ku iya yiwuwa za ku iya zaɓar tsari guda ɗaya wanda ya shafi duk fayilolin da kuke goyon baya. Alal misali, zaku iya ajiye duk hotuna, bidiyo, da takardunku kamar CrashPlan, amma za ku iya zabar jadawali guda ɗaya , kuma zai shafi dukkanin bayanai.

Dubi Nassin Kayan Gidan Ajiye na Yanar gizo don ganin wane daga cikin shafukan yanar gizo na goyon bayan sabis na madadin madadin yanar gizo.