Me ya sa kake buƙatar takardar wayar hannu don ƙananan ƙananan kasuwanci

Ƙara yawan ƙwararren abokin ciniki zuwa wayar hannu

Lissafi na hannu sune bangare na kasuwancin da yawa, komai girman girman su da masana'antu. Duk da yake mafi yawan ƙananan kasuwanni suna da shafukan yanar gizon kansu, ƙirar wayar hannu za ta iya haifar da ƙarin tallace-tallace da mafi kyawun sabis na abokin ciniki.

Ko kun ci gaba da yin amfani da wayar tafi-da-gidanka ko hayar gwani don inganta ɗayanku, za ku iya fadada damarku ga dukan mutanen da suke amfani da na'urorin hannu kamar yadda suka dace da hulɗar intanet. Ga wasu dalilan da ya sa ya kamata ka inganta aikace-aikacen hannu don ƙananan kasuwancinku.

Samar da Kasuwancinku tare da Wayar Wayar

Hotuna © Wikipedia / Antoine Lefeuvre.

Yayin da shafin yanar gizon kayan aiki ne mai muhimmanci don inganta kayan da kake da kayan aiki da kuma aiki a matsayin kantin dakatarwa guda ɗaya ga masu amfani da ku, yawan masu amfani da wayoyin tafiye-tafiye yana karuwa. Yawancin waɗannan masu amfani da wayoyin suna amfani da intanit akan wayoyin salula da sauran na'urori masu hannu . Dukkan ayyuka da samfurori za a iya sarrafawa ko sayar a kan wayar hannu. Samar da wayar tafi da gidanka da kuma inganta shi a cikin masu amfani ku amfani da kasuwancinku kuma ku kai ga masu sauraron yanar gizo ba.

Sami tare da App

Da zarar an ci gaba da aikace- aikacenka , zaku iya tunanin kuɗin kuɗin ta ta amfani da hanyoyin da za ku iya amfani da su don yin amfani da su, irin su tallan intanet . Ko da idan ka yanke shawara kada ka yi rajistar app ɗin, rinjayar sababbin abokan ciniki da abokan ciniki za su iya ɗaukar farashin farawa don amfani.

Yawancin ƙananan masana'antu sun guje wa samfurori masu tasowa don kasuwancinsu saboda suna tsoron cewa farashin kwarewa na aikace-aikace zai fi karuwa a tallace-tallace. Yayinda yake da gaskiya cewa ci gaba da fasahar wayar tafi da gidanka zai iya zama wani abu mai tsada, ba dole ba ne. Samun neman amfani na asali da kuma guje wa karin buɗaɗɗa da ba dole ba ya kawo farashin. Hakanan zaka iya rage farashin ta hanyar tsara shirin da kyau a gaba na ainihin tsarin ci gaba. Yi amfani da lokaci don zayyana alamominka, sami hotuna, da kuma rubuta abubuwan da ke ciki. Da zarar shirin ya shirya, za ka iya hayar ma'aikacin ƙwararriyar sana'a don ƙirƙirar app ɗinka.

Samun ƙarin Ƙwararrun Kasuwanci

Shirya aikace-aikace don kasuwancin ku yana taimaka muku ga yawancin abokan ciniki fiye da shafin yanar gizon gargajiya. Bincike na bincike yana da kyau, musamman ma masu sauraro. Duk da yake abokan kasuwancinka na yanzu zasu iya yada kalma ta hanyar magana akan ku ga abokansu, sababbin masu amfani suna neman ku ta hanyar binciken da aka gano. Haɗaka manyan cibiyoyin sadarwar jama'a tare da aikace-aikacenku na ƙara ƙaddamarwa da isa ga kasuwancinku.

Nuna samfur da ayyukanku

Zaka iya amfani da app ɗinka azaman kayan aiki don nuna samfurori da ayyukanka. Masu amfani da ke ziyartar aikace-aikacenka suna da hanzari, hanya ɗaya da dama zuwa gare ku. Ci gaba da sabunta aikace-aikacenka don nuna sabon samfurori daban-daban a kai a kai. Yi amfani da app don sanar da tallace-tallace na musamman ko kuma samar da sabon rangwamen abokan ciniki.

Abokan Hulɗa tare da Ayyukan Sauran

Abokan hulɗa tare da wasu kamfanoni zuwa alamar kasuwanci a kan nasarar su, don haka ya kawo abokan kasuwancin ku. Za ka iya yin jerin wasu kamfanoni a gida kuma ka yi aiki tare da su don samar da wani musayar musayar tallace-tallace a tsakaninka wanda ke amfanar duk kamfanonin da ke ciki da kuma haifar da ƙarin riba .

Ƙara Shafin Intanet na Yanar-gizo

Kamfanoni da ba su da sha'awar bunkasa aikace-aikacen tafi-da-gidanka ya kamata a kalla yin la'akari da ƙirƙirar shafukan yanar-gizon hannu Ta hanyar sayen mai zanen yanar gizon don ƙara tsarin yanar-gizon wayarka ta yanar gizo, za ka iya shiga masu amfani da wayoyin salula sannan ka ba su kyakkyawar kwarewa ta amfani yayin ziyarci shafin yanar gizonka. Ya kamata ku yi haka ko da kuna da wani app don kasuwanci. Babu matsala don samun hanyoyi da dama don isa ga abokan cinikinka da abokan ciniki.