Mataki na 3: Tom ta Mac Software Pick

Ɗauki Gameplay, Ƙirƙirar Tutorials, Shirye-shiryen Bidiyo

Screenium 3 daga Synium Software shine aikace-aikacen allon rikodi wanda zai iya kama duk wani bidiyon (kazalika da sauti) akan allon Mac. An tsara allo don sauƙin amfani, amma yana tattara dukkan damar da ake buƙata don juyawa rikodin a cikin mashawarcin mai sana'a.

Screenium ya hada da edita mai ciki wanda ke ba ka damar gyara rikodinka ta hanyar ƙara rubutu, hotuna, bidiyo, muryar murya, rayarwa, da sauran tasirin murya da kuma bidiyo. Lokacin da ka shirya, za ka iya fitarwa rikodinka zuwa fayil, aika shi zuwa YouTube, ko aika ta ta Mail, tare da wasu hanyoyi.

Pro

Con

Na yi amfani da wasu ƙwaƙwalwar rubutun rikodi a baya, amma na ko da yaushe gano Screenium don kasancewa ɗaya daga cikin mafi sauki don amfani yayin da na ci gaba da yawancin fasalulluran da aka buƙaci don ƙaddarar aiki.

Wannan ya sa Screenium ya zama babban zabi ga duk komai daga koyaswa don ɗaukar wasan kwaikwayo a Mac game da kafi so.

Shigar da Screenium 3

Salon allo 3 shine ainihin ja da saukewa. Sanya aikace-aikacen allo a cikin Aikace-aikacen fayil, kuma don mafi yawancin, kun shirya don zuwa. Akwai, duk da haka, a samucha. Screenium iya karɓar sauti daga Mac mic da wasu Apple apps. Amma idan kana so ka hada da sauti na tsarin, ko muryar da aka samu ta kowane app a kan Mac ɗinka, kana buƙatar shigar da direba mai jarida na uku daga Rogue Amoeba da ake kira Soundflower.

A halin yanzu, Sauti ga Yosemite da El Capitan suna cikin beta. Idan duk abin da kuke buƙatar shine ikon yin rikodin sauti daga Mac dinku na Mac, daga iTunes ko daga wasa, ya kamata ku iya yin haka ba tare da shigar da beta na Soundflower ba.

Yin amfani da allo 3

Screenium yana buɗewa tare da sauƙin dubawa wanda ya kira ku don zaɓar ɗaya daga cikin saiti daban-daban na hudu don fara karatun allo. Za ka iya zaɓar wani yanki a allonka don rikodin, rikodin cikakken allon, rikodin kowane taga, ko rikodin allon daga na'urar iOS mai haɗawa.

A ƙarƙashin waɗannan zaɓuɓɓukan guda huɗu su ne tsarawar rikodin za ka iya zaɓar. Alal misali, buɗe bayanan bidiyon zai baka damar zaɓin tayin siffar. Bude kayan tayi, kuma zaka iya zaɓar don ɓoye bayanan kwamfutarka kuma maye gurbin shi tare da wani hoton ko cika dukkan tebur tare da launi da aka zaɓa. Mouse yana sa ka hada da linzamin kwamfuta a rikodi, ko haskaka lokacin da aka danna linzamin kwamfuta . Sauran zaɓuɓɓukan da za a iya ɗaukar zaɓin shigar da shigarwar sauti , kamara, da kuma kafa lokaci don amfani yayin rikodi.

Da zarar kana da saitunan yadda kake son su, za ka iya fara rikodi ta hanyar ɗaukar nau'in: Yanki, Fullscreen, Window Kayan, ko Na'urar iOS. Lokacin da aka yi rikodi, zaka iya sauke rikodin daga abun allo na menu na Screenium, daga gunkin tashoshi, ko tare da haɗin komputa da ka kafa.

Screenium Edita

Editan Screenium shine inda za ku ciyar da mafi yawan lokaci, gyaran rubutunku. Screenium yana amfani da edita mai cikakke wanda ke ba ka damar yanke, motsawa, da kuma saka abubuwa a cikin ɗaya ko fiye waƙoƙi akan lokaci. A takaice, zaku sami bidiyo. Bugu da ƙari, akwai alamun mai jiwuwa, waƙa don kyamara, da waƙoƙi don har yanzu, rubutu, rayarwa, da sauransu.

Edita yana goyan bayan hotunan, rubutu, snippets, siffofi, fassarar, da bidiyo da kuma tasiri. Akwai kuma zaɓi don ƙara murya yayin kallon shirye-shirye. Kuna iya samar da maganganu ta amfani da Mac-text-to-talk system.

Mai edita yana da sauƙi don amfani da yana da damar ci gaba, kamar ƙirƙirar haɓaka tsakanin abubuwa, gina ginin a cikin edita, da kuma sanya alamun alamun.

Ana aikawa da rubutun ka

Da zarar ka kammala rikodin ka, yi duk gyare-gyaren da ake buƙata, kuma kara da muryarka (idan wani), to, kana shirye don fitarwa da za ka raba tare da wasu. Screenium iya shigar da halittar kai tsaye zuwa YouTube da kuma Vimeo. Bugu da ƙari, za ka iya fitarwa zuwa Mail, Saƙonni, Facebook, da Flickr, aika shi ta hanyar AirDrop zuwa wani na'ura, ko kuma kawai ka fitarwa shi azaman fayil ɗin bidiyo wanda za a iya amfani dashi a wasu aikace-aikacen bidiyo .

Final Word

Screenium mai sauƙi ne mai rikodin rikodin app, amma sauƙin amfani ba yana nufin ba shi da fasali da damar. Matsakaici mai sauƙi yana aiki a kan layi tare da tsarin tsada-tsada masu tsada sosai kuma yana iya samar da sakamakon sana'a.

Screenium ne $ 49.99. Akwai dimokuradiyya.

Duba wasu zaɓin software daga Tom's Mac Software Picks .