Marantz ya sanar da SR5009 Mai Gidan gidan kwaikwayon gidan yanar gizo

Marantz (wanda shine wani ɓangare na D + M Holdings) ya bayyana shi a matsayin sabon cibiyar SR-Series na gidan rediyon gidan wasan kwaikwayon na SR5009.

Da alama na musamman, amma mai salo, gaban panel, SR5009 yana samarwa har zuwa tashoshi bakwai na ƙarawa, kayan aiki biyu na subwoofer, tashoshin analog 7.1 na tashar analog, 7.2 tashar tashoshi na farko na analog, Dolby Pro Logic IIz gaba ɗaya tashar tashar jiragen ruwa ), analogus zuwa fassarar bidiyon HDMI, kuma duka 1080p da 4K upscaling (da 4K / 60Hz wuce-ta hanyar). Ana karɓar mai karɓa tare da tsarin tsaftacewa / tsafta na Audyssey MultEQ XT.

HDMI

Har ila yau, sun haɗa da: 8 3D , da 4K 60Hz wucewa ta hanyar jigilar bayanai na HDMI (7 baya / 1 gaba), da kuma nau'i na biyu na HDMI (ɗaya daga cikin abubuwan da aka fitowa shi ne tashar mai saukowa na Audio Return ).

Yanayin yawo

Wannan yana da alama fiye da isa don samun mai karɓar wasan kwaikwayo na gida, amma don karɓar ƙarfafawa akan samun damar abun da ke cikin kiɗa daga ƙarin samfurori, SR5009 ma yana da hanyar sadarwa, samar da ayyukan watsa labaru masu yawa, irin su rediyo na intanet da kuma damar kiɗa daga ayyuka, irin su Pandora , da Spotify , da kuma samun dama ga abubuwan da aka adana a cikin na'urori na cibiyar sadarwar gida, kamar PCs da NAS , da kuma na'urorin USB masu jituwa.

Har ila yau, SR5009 ya ƙunshi Wifi, don haɗawa da cibiyar sadarwarka da kuma intanit mafi dacewa, Bluetooth , wanda ya ba da damar yin waya ta hanyar waya daga na'urori mai kwakwalwa, kamar wayowin komai da ruwan da Allunan, da Apple AirPlay , saboda haka zaku iya sauke kiɗa daga iPhone , iPad, ko iPod tabawa da kuma daga ɗakunan karatu na iTunes.

Lokacin da aka haɗa zuwa cibiyar sadarwarka, kai tsaye zuwa PC, ko na'urar USB, SR5009 kuma za ta iya samun dama ga nau'ikan fayilolin mai jiwuwa na zamani, irin su WAV, WMA, MP3, MPEG-4 AAC , da ALAC , da Hi-Rez DSD , FLAC HD 192/24 da WAV 192/24. An sake goyan bayan sake kunnawa.

Yanki 2 Zabi

Don ƙarin sassaucin aiki, SR5009 yana bayar da haɗin kewayawa na Zone 2 , wanda ya ba da damar masu amfani don aikawa ta hanyar sauti na biyu na tashar tashoshi biyu zuwa wani wuri ta amfani da haɗin mai magana ta hanyar sadarwa ko saiti na farko da aka haɗa da amplifier da masu magana.

Idan amfani da haɗin keɓaɓɓen haɗin keɓaɓɓen waya, zaka iya samun saiti 5.1 a cikin babban ɗakinka da kuma tashar tashoshi biyu a wani. Duk da haka, idan kayi amfani da zaɓi na Yankin 2 na farko (tuna cewa kuna buƙatar ƙarin ƙarfafawa) zaku iya samun mafi kyau duka duniyoyi: cikakken saiti na 7.1 a cikin babban ɗakinku, da kuma raba sautin 2 a wani.

Zaɓuɓɓukan Sauran Sauran Saurari

Har ila yau, ga wadanda suka fara sauraron sauraren rana, akwai kuma karar da aka sanya ta 1/4-inch don kada ya dame sauran iyalinka (ko maƙwabta).

Wani saukakawa shine hada da Buttons mai sauƙi. Tare da dukan adadin sauti da zaɓuɓɓuka masu sarrafawa, wani lokacin sanin abin da zai sa ainihin nauyin abun ciki ya fi kyau. Ƙungiyar Zaɓuɓɓukan Smart Zaɓuɓɓuka suna samar da saiti na 4 wanda aka sanya saiti a cikin jerin abubuwan da suka sa ka zaɓa mai sauƙi - Duk da haka, zaku iya yin amfani da tweaking ko da yaushe idan kuna so.

Ƙarfin wuta

Marantz ya furta cewa samar da wutar lantarki shi ne 100wpc (2 tashar tashoshi, 20Hz zuwa 20kHz ta amfani da 8 ohm mai magana da kaya tare da .08% THD ).

Sarrafa Zɓk

Mai amfani zai iya sarrafa SR5009 ta hanyar kawatawa nesa, ko kuma amfani da na'ura mai kula da ƙarancin kyautar Marantz don Android ko na'urorin iOS. Ƙananan ramuka 12 da kuma RS232 tashar jiragen ruwa kuma suna samuwa ga tsarin sarrafawa na al'ada.

Amfani da wutar lantarki

A ƙarshe, don ajiyewa a kan lissafin lantarki, SR5009 yana da yanayin ECO mai kyau wanda yake kula da ainihin buƙatar buƙata a kowane lokaci.

Ƙarin Bayani

Ana sayar da SR5009 a $ 899 kuma an sa ran farawa a watan Agusta 2014.
Kayan Shafin Farko