Kwanan muryoyi 7 mafi kyau don sayen a 2018

Kada ka tambayi wani ya sake maimaita kansa

Ko dai don wani taron aiki, makarantar makaranta, rikodin kiɗa ko kuma tattara tattara tunani, mai rikodin murya yana ba da sabis na musamman. Gaskiya ne cewa wayowin komai da ruwan da rikodin sautin murya sunyi ƙoƙari su cika wannan tasiri kuma, yayin da akwai wani abu da za a ce don haɓaka na'ura, apps ba su bayar da kwarewar abubuwan da ke cikin haɗin mai rikodin ba. Abokai mai laushi, maras dacewa da kuma mutane da yawa, amfani da su-yanayin da suke dacewa da buƙata daidai, mai rikodin murya yana riƙe da abin da yake da shi kamar wani kayan aiki wanda yake aikata abin da ya kamata ya yi, ba kuma ba ƙasa ba. Karanta don ganin mafi kyawun rikodin murya a kasuwa a yau.

Karamin tare da kyan gani, ana sauke Zoom H2n a matsayin ɗaya daga cikin masu yin rikodin murya kawai don zuwa tare da ƙananan fasaha guda biyar da wasu nau'ukan rikodi daban-daban guda huɗu, don haka yana da fiye da yadda za a iya kula da duk wani abu daga zane-zane na live, rehearsal rikodi, laccoci ko ofishin tarurruka. Rubuce-rubucen tafi kai tsaye zuwa katin SD tare da ajiyar kuɗi har zuwa 32GB don ba da damar ga daruruwan hours na rikodin. Hanyoyi na ciki kamar su matsawa, ƙararrawar chromatic da sauƙi na gyaran fuska da sauri ya karu aikin don mafi kyawun rikodi na rikodin murya.

Karin bayani kamar kamfani na auto, rikodin sauti da rikodin bayanan rikodin tare da aikin sake dawo da bayanai don ƙara ƙarin zaɓuɓɓuka waɗanda zasu taimaki sa Zoom ta biyu zuwa babu a cikin wurin rikodin murya. Bugu da ƙari, Zoom shine mai rikodin murya guda ɗaya da ke samuwa don yin rikodin fayiloli 360 "na sararin samaniya" wanda ke da asali ga dandalin JUMP ta Google da ke da gaskiya kuma yana dace da YouTube. Jirgin layi yana ƙara wani zaɓi na microphone na waje don ingantaccen aikin, yayin da ƙananan nau'in kilo 130 da 1.68 x 2.66 x 4.5-inch ya sa ya zama manufa domin sa hannun dama a aljihu.

Sony na ICDUX560BLK mai rikodin murya na dijital wani zaɓi ne mai ban sha'awa da ke ba da kyawun kwarewa don laccoci, tarurruka da tambayoyi. Mai yiwuwa yin rikodin a cikin MP3 tare da ƙaramin murya mai mahimmanci, Sony ƙara 4GB na ƙwaƙwalwar ajiya wanda zai iya ɗaukar har zuwa 159 hours na rikodin yayin shirya fayiloli zuwa fiye da 5,000 fayiloli mai yiwuwa don sauƙi kewayawa. Sarrafa fayiloli wani iska ne da tsarin sauƙi mai sauƙi don motsawa, sharewa, rarrabawa da kulle fayiloli tare da ƙoƙarin kaɗan na tsarin tsarin menu mai mahimmanci.

Sautin lokacin da ake yin rikodin idanu yana iya wucewa ta hanyar microSD har zuwa 32GB duka ajiya don kimanin sau takwas wurin rikodi. Lissafin baya ya nuna damar samun dama ga kwanan wata, lokaci da halin rikodi na yanzu, yayin da wayar hannu ta kunne-mini-jack tana ba da damar sake kunnawa. Canja wurin fayilolin daga Sony shine kullin, don godiya da tashar USB wanda aka gina a cikin matakan Windows da Mac.

Lokacin da za a zabi mai rikodin murya don sake kunna kiɗa, ɗaya daga cikin muhimman abubuwan da ya fi dacewa ya kamata ya sami maɓallin murya wanda ke da hankali sosai. Tascam DR-05 ya gina ƙananan ƙananan hanyoyin da ke bada sauti na yanayi tare da mayar da martani mai kyau, wanda ya sa ya fi dacewa ga masu sauraro. Wannan yana iya kasancewa cikakke rikodin ga kowane mai jarida wanda ke ciyarwa da yin amfani da kundin ƙoƙari don tunawa da wannan waƙa ko kukan da suka rubuta a makon da ya gabata. Mahimmanci, Tascam kuma yana taimakawa bambance kansa daga shirya tare da ƙarin tallafi don ƙirar murya ta waje tare da shigarwar micar mr 3.5 mm don ƙara karɓar sauti yayin rikodin kiɗa.

Masu magana mai ginawa suna iya sauti har zuwa 125db SPL kuma, tare da 2GB na ƙwaƙwalwar ajiyar da aka ƙaddara ta microSD da microSDHC, akwai ƙarin sarari na sa'o'i na kiɗa. Tsayawa ta batu biyu na AA, ɗayan yana bada kimanin kimanin ½ hours na rayuwar baturi idan kana rikodi a cikin saitunan tsoho. Dukkan wannan abu ne mai kyau ga ƙin zuciya, amma idan kun shirya yin rikodi a waje zai iya zama ɗan raunin kunya tun lokacin da ƙwaƙwalwar murya ta kasance mai mahimmanci cewa zai iya karɓar iska.

Idan yazo da nauyin haɗakar murya mai yawa, girman da zane, Zoom H1 shine zabi mafiya domin jerinmu. Daidai girman girman katako, Zuwan H1 ya fi hadu da idanu. Aikin da aka yi na X / Y, H1 yana ba da dama ga karɓar murya wanda ya rage girman sauti, wanda ya ba da damar sauti mai kyau ya zo ya kuma rikodin. Ana amfani dasu guda guda AA, an ba ku kimanin awa 10 na rayuwa kafin a sake dawowa.

Ƙunshi katin microSD 2GB yana cikin wurin ajiya a kan ajiya kuma, yayin da yake iya faduwa, mun fi so mu sami akalla ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwar ajiya don farawa. Akwai katin SIM wanda ya kunshi ka sauƙaƙe sauke bayanai daga katin microSD ɗin zuwa PC ko Mac tare da plugging zuwa kwamfutarka ta hanyar kebul na USB 2.0. Gudun tafiya a baya yana ba da cikakkiyar ƙarin aiki da ƙarin ayyuka kuma zai iya zama cikakke don haɗawa da takalmin takalma a kan DSLR ko a kan tafiya. Ana ajiye ɗayan a kan tafiya? Yana sauti kaɗan amma ba za ta ba ka ƙarin iko akan jagorancin wayoyin ba kuma ya kawar da wani karin ƙarar da ke fitowa daga rikodi na hannu. Idan kana neman karin iko akan cire muryar iska ta iska, za ka iya sayen wani filin iska don amfani da yanayin iska mara kyau. Yawanci, mahimmancin H1 shine makirufo kuma ba ta damu da hoto mai kyau, tsinkayyi da matakan rikodi na atomatik waɗanda ke da kyau ga tambayoyi, tarurruka da sauransu.

Mafi kyau ga kusan kowane nau'i na yanayi, Sony ICD-SX2000 mai rikodin murya mai mahimmanci wanda ya fi kyau a ɗaukar tattaunawa mai zurfi yayin rage ƙaddamarwa. Sony na bada siffofi masu ban mamaki don farashin, ciki har da ƙananan hanyoyi masu daidaitacce guda uku don saurin haɓakaccen sauƙi da sauƙi don daidaita yanayinka ko yana da kasuwanci, kiɗa ko waje. Sony daukan rikodi na murya zuwa matakin daban-daban har ma da wasu siffofi kamar damar samun nisa ta hanyar aikace-aikacen Android ko aikace-aikacen iOS wanda zai iya farawa da dakatar da rikodin, da matakan daidaitawa da saitunan kai tsaye daga wayar hannu. 16GB na ajiya yana ba da izinin kusan 636 hours na rikodi na MP3, yayin da hada da sashin MicroSD yana ba da ƙarin damar ajiya. Canja wurin rikodin da aka cire daga Sony yana wucewa sauƙi; kawai toshewa kuma kunna kai tsaye cikin komfuta ta hanyar kebul na kai tsaye don sauƙaƙe fayiloli.

Yawancin rikodin murya na dijital na da baturi na kimanin sa'o'i 11 zuwa 37, amma idan kun sami dogon laccoci ko kuma baza ku iya sarrafa cajin tsakanin amfani ba, kuna iya kallon baturi mai mutuwa. Ba haka ba, tare da Olympus WS-853, wanda yayi alkawarinsa wanda zai yi tsawon sa'o'i 110 na rayuwar baturi da sa'o'i 2,080 na rikodin lokaci. Yana gudana a kan batir AAA guda biyu ko batir biyu na AAA Ni-MH kuma za'a iya caji ta hanyar kebul na USB (babu USB da ya kamata!).

Amma yaya ake sautin sauti? Sauti na Stereo na gaskiya yana nuna nau'ikan maganganu guda biyu wanda ke da nauyin digiri 90, manufa don ƙwaƙwalwar murya. A saitunan inda mutane fiye da ɗaya ke magana, Voice Balancer yana ƙara ƙarar murya da ƙarar murya mai ƙarfi, yana haifar da sake kunnawa wanda yana da dadi ga sauraro. Har ila yau, fasalulluwar maɗaukaki yana rage rage rikicewa maras so, saboda haka zaka iya kama sauti mai haske.

Olympus WS-853 yana da fifiko 8GB na ƙwaƙwalwar ajiya, tare da microSD waje wanda zai cike ku 32GB. A kawai 4.4 x 0.7 x 1.5 inci, wasu masu sharhi akan Amazon sunyi la'akari cewa yana da ƙananan ƙananan, amma ƙananan ƙarfinsa zai iya rufe hatimin ne kawai ga wasu.

Girman 3.6 x .5 x .8 inci a girman da kuma yin la'akari da 1.8 ounce kawai, mai rikodin murya na E7 na Ekey yana ba da kyakkyawan tsari da ƙananan wanda ya dace daidai a cikin aljihu. Tare da ƙwararru biyu, ƙananan ƙananan microphones wanda duka sun haɗa da rageccen motsi, Elekey yana kama da rikodi mai kyau tare da ƙoƙarin ƙananan. Baya ga kamanninsa masu kyau, Ciki ba ya damuwa akan ƙwaƙwalwar ajiya (yana da 8GB na ƙwaƙwalwar ajiyar ƙwaƙwalwar har zuwa fiye da sa'o'i 250 na rikodin murya).

Ko da tare da ƙananan ƙwararru da mai dadi, Maɗaukaki ba ya buƙatar kulawa da hankali tun lokacin da aka sanya shi a kan tebur ko tsayawa kuma ya fara rikodi ta atomatik da zarar an gano sauti. Don taimakawa wajen inganta rayuwar batir, E7 zai kashe ta atomatik bayan minti uku na rashin aiki don taimakawa kiyaye baturin don amfani da baya. Rayuwa na rayuwa sau biyu, E7 zai iya aiki a matsayin mai kunnawa MP3 ko ƙwallon ƙafa don adana fayiloli kuma motsa su tsakanin kwakwalwa ta hanyar kowane kebul na USB.

Bayarwa

A, mawallafin manajanmu sunyi aikin bincike da rubuta rubutun ra'ayoyin ra'ayoyin ra'ayoyin ra'ayoyin masu dacewa na kayan mafi kyawun rayuwa da iyalinka. Idan kuna son abin da muke yi, za ku iya tallafa mana ta hanyar zaɓen da muka zaɓa, wanda zai ba mu kwamiti. Ƙara koyo game da tsarin bitarmu .