Kuna buƙatar goyon bayan LTE akan Smartwatch?

Ɗauki Mai zurfi Duba Dubi Ƙididdigar LTE Support

Ɗaya daga cikin kayan fasaha na Android shine goyon bayan salula , wanda zai sa smartwatches tare da saiti na LTE da aka haɗa a wasu wurare, koda Bluetooth da Wi-Fi ba su aiki sosai.

Na farko na'ura na Android don amfani da wannan fasalin an saita shi ne LG Watch Urbane Edition na 2 na LTE, amma - a cikin wani batu na ban mamaki - an soke wannan na'urar, a fili saboda ƙananan batutuwan tare da ɗaya daga cikin kayan aikin kayan aikin.

Kwancen LG Watch Urbane na LTE na biyu na LTE a waje, yana da fili cewa LMT-smart smartphones zai kasance gaskiya a cikin mafi kusa da nan gaba. Don taimaka maka samun kyakkyawan ra'ayin ko wannan alama ce za ka buƙaci (ko ma ma so), zan yi tafiya ta dukan cikakkun bayanai da ƙayyadaddun bayanai a ƙasa.

Abin da Yake nufi da yadda yake aiki

Kamfanin Android Wear smartwatches wanda ya haɗa da radiyon LTE zai iya haɗi zuwa hanyoyin sadarwar salula kuma ya bar ka ka yi amfani da aikace-aikace, karɓa da kuma aika saƙonni da sauransu, koda kuwa wayarka ta nisa. Baya ga bukatar LTE rediyo, smartwatch dole ne ya iya haɗawa da wannan mai ɗauka kamar wayarka (har yanzu yana kama da AT & T kuma Verizon zai kasance a cikin jirgin).

Don cika komai na karɓar kira akan wuyan hannu, Android Sanya smartwatches zasu raba lambar wayar ɗaya kamar wayarka. AT & T yana bada kyautar sabis na NumberSync kyauta don sanya ɗaya lambar waya ɗaya zuwa duk na'urori masu jituwa, kuma kodayake LG Watch Urbane Edition na 2 ba a cikin katunan don sake saki duk wani lokaci ba, Samsung Gear S2, tare da rediyo 3G, za a yi amfani da shi tare da NumberSync don haka duk kira zuwa wayarka za a iya turawa zuwa agogo.

Lokacin da Yana da amfani

A sanarwarsa bayan ya bayyana wannan sabuwar alama, Google ya ambaci tafiyar da tafiyar da marathon a matsayin misalai guda biyu na lokacin da goyon bayan salula na iya zama da amfani ga masu amfani da Android. Tun da haɗin wayar salula ya ba ka dama ka yi duk abin da kake yi tare da smartwatch, za ka iya barin wayarka a gida ka kuma saukaka kaya.

Wannan ya ce, kada ka yi kokarin kaddamar da wayarka a waje kuma ka yi kiran taro a wuyanka har yanzu. Ba'a bayyana ko ko aiki ba, ba a maimaita sauti mai jiwuwa ba, akan waɗannan na'urorin da ba za a iya ba su dace ba don gaske maye gurbin wayarka don kira.