Koyi yadda za a canza Canjin Jumlar Facebook a daidai

Akwai harsuna daban daban fiye da 100

Tare da fiye da 100 harsuna don zaɓar daga, Facebook na iya taimakawa harshenka don ka iya karanta duk abin da ke da dadi gare ka. Idan ka rigaya canza harshenka na Facebook, zaka iya karanta Facebook cikin Turanci (ko kowane harshe) kuma a cikin matakai kaɗan kawai.

Ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan harshe na waƙa akan Facebook shine Pirate Turanci. Menus da takardunku a kan shafuka daban-daban zasu canza zuwa ga ɗan fashin teku, kamar "karnukan teku" da "wenches" a maimakon "abokai." Zai zama alama a gare ku mai ban sha'awa amma kuna iya tabbatar da cewa babu wanda zai iya ganin ta sai dai idan sun ma, sun canza saitunan harshe na kansu.

Akwai ma da yawa harsuna da za ka iya zaɓar daga wannan mafi yawan shafukan yanar gizo ba su goyi bayan, kamar Zaza, Malti, Brezhoneg, Hausa, Af-Soomaali, Galego, Basa Jawa, Cymraeg, da kuma ƙin Turanci.

Yaya zan canza Harshe a kan Facebook?

Yana da sauƙi don canza harshen Facebook nuna rubutu a. Ko dai ka sami damar shiga Saitunan Saitunan ta hanyar wannan mahadar sannan ka tsallake zuwa Mataki 4 ko bi wadannan matakai:

  1. Danna ko danna arrow a gefen dama na shafin menu na Google , zuwa dama na alamar tambaya ta Quick Help.
  2. Zaɓi Saituna a kasan wannan menu.
  3. Zaɓi Harshe shafin a hagu.
  4. A farkon layin, wanda ya karanta "Wace harshe kake son amfani da Facebook a?", Zaɓi Shirya a dama.
  5. Zaɓi yare daga menu mai saukewa.
  6. Danna ko danna maballin Ajiye Canjin Canji don amfani da sabon harshe zuwa Facebook.

Ga wata hanya don canza harshen a kan Facebook:

  1. Je zuwa shafin yanar gizonku na News Feed, ko danna nan.
  2. Gungura zuwa ƙasa don haka menu na dama, tsakanin feed da akwatin taɗi, yana nuna ɓangaren harshe. Akwai manyan harsuna a can da za ka iya zaɓa daga, kamar Turanci, Mutanen Espanya, Yaren mutanen Holland da Portuguese. Danna ɗaya kuma tabbatar da shi tare da maɓallin Sauya Harshe wanda ya bayyana.
  3. Wani zaɓi shine danna alamar ( + ) don ganin dukkanin harsunan da aka goyan baya. Zaɓi yare daga wannan allon don amfani da shi zuwa Facebook.

Idan kana amfani da Facebook a mashigar hannu, zaka iya canza harshen kamar haka:

  1. Matsa maballin menu a saman kusurwar dama.
  2. Gungura zuwa ƙasa har zuwa lokacin da ka isa iyakar sashe na saitunan, sannan ka danna Harshe (zaɓi na farko da ke amfani da haruffa guda biyu kamar icon).
  3. Nemo harshe daga lissafi don canjawa Facebook nan gaba zuwa wannan harshe.

Yadda zaka canza Harshen Facebook Ya koma Turanci

Zai yi wuya a san yadda za a canza yarenku zuwa Turanci lokacin da dukan menus suna cikin harshe daban wanda baza ku iya karantawa ba.

Ga abin da za ku yi:

  1. Danna wannan mahadar don buɗe saitunan harshe.
  2. Zaɓi hanyar farko ta Edit a saman dama na wannan shafin.
  3. Bude menu na drop-down a saman shafin nan kuma ku zaɓi abin da kake so a Ingilishi .
  4. Danna maɓallin blue a ƙasa da wannan menu don ajiye canje-canje don Facebook zai fassara zuwa Turanci.