Ka guje Sauke Manyan Haɗe-haɗe a Mozilla Thunderbird

Za ka iya dakatar da Mozilla Thunderbird daga ajiye ɗakunan na manyan saƙonni a cikin asusun IMAP, ko hana su saukewa gaba ɗaya don asusun POP.

Babban Manyan Aika Aika Aika

Kana da abokai da yawa. Da cewa wasu daga cikinsu na da mahimmanci kuma wasu suna da halaye dabam dabam kawai ne kawai za a sa ran su.

Saboda haka, hakika, kuna da aboki ko biyu waɗanda suka aiko da manyan abubuwan da aka haɗe ta hanyar imel, ka ce duk fina-finai da maɓallin hotuna. Shin, kin ƙi jin waɗannan abubuwa don saukewa ba idan sun tafi wurin sharar ta wata hanya (gaibi, tunaninka; kana son mutane a rayuwarka ba yana nufin dole ka son bidiyon da suke harba ba-ko suna kallon su, shin )?

Mozilla Thunderbird , Netscape ko Mozilla SeaMonkey zai iya taimaka!

Ka guji Ajiye Wajan Babban Saƙonni da Haɗe-haɗe a Mozilla Thunderbird

Don ƙayyade girman adadin saƙo kuma kauce wa sauke manyan imel da kuma haɗe-haɗe a cikin Mozilla Thunderbird don amfani marar amfani:

  1. Danna maɓallin menu na Thunderbird (hamburger) a Mozilla Thunderbird.
  2. Zaɓi Zaɓuɓɓuka | Saitunan Asusun daga menu.
  3. Ga asusun IMAP:
    1. Je zuwa Kayan aiki tare da Kayan aiki .
    2. Tabbatar Kada a sauke saƙonni ya fi girma fiye da ____ KB an bari.
  4. Ga asusun POP:
    1. Jeka zuwa Yanayin Fasahar Diski don asusun da kake so.
    2. Tabbatar da Saƙonni ya fi girma fiye da ____ KB an bincika a ƙarƙashin Don ajiye wurin faifai, kar a saukewa.
  5. Shigar da matsakaicin adadin saƙonnin da kake son Mozilla Thunderbird don sauke ta atomatik.
    • Tsoho 50 KB zai bari shi sauke mafi yawan saƙonnin da ba su da ko kadan ƙananan haɗe-haɗe amma sun guje kusan duk sauran imel tare da fayilolin da aka haɗe.
  6. Danna Ya yi .

Mozilla Thunderbird za ta sauke saƙonni yayin da ka buɗe su amma kada ka ci gaba da kwafe a cikin layi.

Ka guje Sauke manyan Saƙonni da Haɗe-haɗe a Thunderbird 0.9, Netscape da Mozilla

Don hana Mozilla Thunderbird 0.9, Netscape da Mozilla 1 daga sauke manyan imel ta atomatik:

  1. Zaɓi T ools | Saitunan Asusun ... daga menu.
    • A Mozilla da Netscape, zaɓi Shirya | Lissafin Saƙonni & Saitunan Labarai ....
  2. Je zuwa Ƙarin Lissafin & Fasaha Disk. (Don asusun IMAP) ko Space Disk (ga asusun POP) na asusun imel.
  3. Tabbatar Kada a sauke saƙonni a gida waɗanda suka fi girma fiye da KB an zaɓi.
  4. Shigar da matsakaicin adadin saƙon.
    • Daidaitan 50 KB suna da darajar kuɗi.
  5. Danna Ya yi .

Lura cewa girman iyakar sakon yana da asusun imel. Don amfani da shi a fadin jirgi, dole ka saita shi don kowane asusu.

Mozilla Thunderbird, Netscape ko Mozilla yanzu truncate saƙonni ya fi girma fiye da ƙayyadadden adadin lokacin da sauke ko tafi offline. Hakika, zaka iya sauke cikakken sakon idan kana so.

Download cikakken sako a kan bukatar

Don sauke cikakken kwafin saƙo kawai an sauke shi a Mozilla Thunderbird:

  1. Danna Sauke sauran sakon . haɗin da aka saka a ƙarshen imel ɗin truncated.

Hakanan zaka iya share sakon da ke daidai a uwar garke ba tare da Mozilla Thunderbird ba.

Ƙarin hanyoyin don Ajiye Space da Bandwidth

A Mozilla Thunderbird, za ka iya saita asusun IMAP don aiki tare kawai adadin lokaci mai daraja, sai ka ce watanni biyar na ƙarshe. A Haɗin aiki tare da Saitunan saitunan, ka tabbata Aiki tare an duba mafi kwanan nan . Hakanan zaka iya zaɓar wasikar da manyan fayiloli don ci gaba da layi: danna Ci gaba a ƙarƙashin Saiti Aiki tare akan shafin Haɗin aiki & Saitunan ajiya .

(Updated Oktoba 2015, gwada tare da Mozilla Thunderbird 38)