Yadda za a Yi amfani da Maɓallin Magana na Google na Magana

Kalmar Google yana samun muni tare da launi mai launi a kowace rana. Me yasa ba za a iya farfado da abubuwan da ke faruwa tare da babban hoton ba?

Saitin don taimakawa ga Google Calendar background image shi ne irin ɓoye amma sau ɗaya an ba shi, yana da sauƙi don ƙara ko cire hoto daga nunawa a matsayin hoton bayananku akan kalandarku.

Ƙara Bayani na Binciken zuwa Kalanda na Google

Bi wadannan matakai masu sauki don kwashe Kallonku na Google tare da siffar al'ada a bango:

  1. Samun dama ga asusunka na Google.
  2. Tabbatar da saitin dace don Google Calendar bayanan hotunan (duba ƙasa idan ba ku da tabbas).
  3. Danna maɓallin saiti / kaya a saman dama na Kalanda na Google kuma zaɓi Saituna daga menu mai saukewa.
  4. Tabbatar kana duba Janar shafin.
  5. Gungura ƙasa zuwa sashin "Kalanda" wanda ke kusa da kasan shafin.
  6. Danna maɓallin Zaɓin hoto don ko dai zaɓi ɗaya daga cikin hotuna naka a kan asusunka na Google ko don ƙaddamar da sabon abu daga kwamfutarka ko adireshin da aka kofe .
    1. Duba waɗannan shafukan intanet inda za ka iya samun hotuna kyauta don amfani da bayanan Google Calendar.
  7. Danna Zaɓi sau ɗaya lokacin da ka yanke shawara.
  8. Baya a kan shafin Saitunan Janar , karɓa ko Tsuntsaye , Tsara ko Scaled don ya dace don yanke shawarar yadda hoton ya bayyana a kan kalanda. Zaku iya canza wannan daga baya.
  9. Danna Ajiye don amfani da canje-canje kuma komawa kalandarku, inda ya kamata ku ga sabon hotonku.

Tip: Don cire fasali na Google Calendar na baya, koma zuwa Mataki na 6 kuma danna maɓallin cirewa sannan sannan Ajiye button.

Yadda za a Yarda da Bayanan Buga a Magana na Google

Hanyoyin da ke cikin Maganar Google ba su da wani zaɓi wanda ke samuwa ta hanyar tsoho. Maimakon haka, dole ne ka taimaka ta ta cikin sassan Labs , kamar wannan:

  1. Bude maɓallin kunnawa / saiti daga menu na Google menu.
  2. Zabi Labs .
  3. Nemo zaɓi na bayanan hoton .
  4. Zaɓi maɓallin rediyo Enable .
  5. Danna Ajiye a kasan shafin.