Duba Saurin Harsuna Biyu a lokaci guda

Kuna nemo hanyar da za a iya gani biyu gabatarwar Powerpoint a lokaci guda? Haka ne, yana yiwuwa kuma akwai dalilai masu yawa don son ganin alamomi na gefe ɗaya. Ga wasu daga cikin mafi yawan al'ada:

Kuna iya samun ƙarin, ko dalilai daban-daban don kwatanta gabatarwa. Kowace dalili, yana da sauƙi don duba samfurori (ko fiye) na PowerPoint a lokaci guda.

PowerPoint 2007, 2010, 2013, da 2016 don Windows

  1. Bude biyu (ko fiye) gabatarwa.
  2. Samun shafin Tabbar shafin na Ribbon a PowerPoint.
  3. Danna maɓallin Shirya All .
  4. PowerPoint zai dashi gaba ɗaya ko fiye da gabatarwa gefen gefe.

Zaka iya kewaya a tsakanin zane-zane don kwatanta su akayi daban-daban.

PowerPoint 2003 don Windows da Sifofin da suka gabata

  1. Bude biyu (ko fiye) gabatarwa.
  2. Samun menu na Duba .
  3. Danna Zaɓin Zaɓin Zaɓi.
  4. PowerPoint zai dashi gaba ɗaya ko fiye da gabatarwa gefen gefe.

Zaka iya kewaya a tsakanin zane-zane don kwatanta su akayi daban-daban.

PowerPoint 2011 da 2016 don Mac

  1. Bude biyu (ko fiye) gabatarwa.
  2. Samun menu na Duba .
  3. Danna Zaɓin Zaɓin Zaɓi.
  4. PowerPoint zai dashi gaba ɗaya ko fiye da gabatarwa gefen gefe.

Bugu da ƙari, za ka iya canza ra'ayi a cikin gabatarwar da aka gabatar a Slide Sorter view. Wannan zai ba ka izinin sauƙaƙe nunin faifai tsakanin gabatarwar biyu. Yawancin lokaci, zaku zana zane-zane daga wannan gabatarwa zuwa wancan.

Yi la'akari da cewa Zaɓin Kayan Gida yana samun sakamako mafi kyau idan kun yi amfani da gabatarwar biyu. Idan kana son shirya fiye da gabatarwa guda biyu, zaka buƙaci nuni mafi girma don amfana.

Matakan da za a kwatanta gabatarwa a cikin Ayyukan Kasuwanci na PowerPoint

Yin kwatanta gabatarwar wani aikin ne wanda ke amfani da girman girman allo wanda ke samar da na'ura na PowerPoint. Duk da haka, bari mu ga yadda sauran sifofi ke tafiya a wannan yanki:

PowerPoint ga iPad : Kamar yadda yake a yanzu, babu wata hanya ta duba zane-zane biyu ko fiye saboda za ka iya aiki kawai tare da gabatarwa ɗaya a lokaci a PowerPoint don iPad.

PowerPoint for iPhone: Kamar yadda yake a yanzu, babu hanya a halin yanzu don duba samfurori biyu ko fiye a lokaci guda a PowerPoint don iPhone.

PowerPoint Mobile (Don Windows kwamfutar hannu kamar Microsoft Surface) Ko da yake wannan sigar zai iya aiki a kan hardware tare da fuska mai girma, babu wani zaɓi duk da haka don kwatanta nunin faifai.

Ga duk nau'ikan na'ura na PowerPoint, zaka iya samun sauƙin kwatanta zane-zane ta hanyar yin tunani kadan daga cikin akwatin ta wurin gabatar da gabatarwar a kan na'urori daban-daban, kamar yadda a cikin wayoyi biyu ko allunan biyu sannan kuma kwatanta.

Baya ga sanya kayan aiki tare da juna a kan wannan na'ura ko ma a na'urori masu yawa, nau'ikan kayan aiki na PowerPoint ƙyale ka ka yi amfani da kwatancen kwatankwacin da har ma zai baka damar haɓaka nunin faifai. Za'a iya samun koyawa a kan amfani da wannan kwatancin kwatankwacin a kan Indiazine.com:

Samar da kwatankwacin gabatarwa a PowerPoint 2013 don Windows

Samar da kwatankwacin da aka gabatar a PowerPoint 2011 don Mac