Don Kebul ko Ba Ga Kebul: Shin Wi-Fi An E-Karatu Dole Ne Shin?

Yin sauyawa daga sayen (ko aro) da kuma karanta littattafan littattafai na gargajiya don yin amfani da e-mai karatu shine kwarewa kyauta. Ba ka da sauran littattafan littattafai masu yawa da kuma mafi yawan masu karatu suna da kyau, za ka iya zazzage su cikin aljihun. Tare da ƙwaƙwalwar katin ƙwaƙwalwar ajiya ta iya ɗaukar dubban littattafai, zaka iya sake dawo da littattafanka kuma ka yi amfani da su don nuna alamu, hotuna ko kuma lokacin da aka manta da adadin adadi. Tare da e-mai karatu yana nuna wasan kwaikwayon E-Ink , ba ka da tunani game da sake dawowa - ga mafi yawan mutane, 'yan sa'o'i kadan ko sau biyu a wata shine duk yana buƙatar kiyaye na'urarka. Kuma kamar yadda aka ambata a baya, za ka iya koda takardun littattafan littattafai a yanzu daga ɗakin karatu ko ma wani mai sigar Kindle .

Akwai shinge wanda ya rage wa wasu masu karatu na e-e, kuma wannan kebul na USB. Shin yana da ƙwaƙwalwar e-karatu zuwa kwamfutarka don ɗaukar nauyin abun ciki yana wakiltar ciwon kai, ko kuwa ba batun ba ne? Yawancin manyan masana'antun e-mai karatu sun karbi Wi-Fi a matsayin hanyar hanyar da ta dace domin samun abun ciki, wurin da aka sani shine Sony. Mai mashahuran karantawa na Reader Touch da Reader Ba a bayar da zaɓi Wi-Fi ba.

Idan kun kasance a kasuwa don sabon e-karatu a cikin 'yan watanni masu zuwa ko neman ku karbi samfurin tsararren samfurin na gaba, ya kamata ku yanke shawara ko yin amfani da abun cikin USB kyauta ne a gare ku, musamman idan kuna' sake tunanin tunanin Sony.

Dalilin da ya sa ya kamata ka tsanya USB don Wi-Fi

Dalilin da yasa Cibiyar Bincike na USB ta Kashe Ganin Ƙasa Downside

Kammalawa

Shawarar akan Wi-Fi vs. USB don kula da abun ciki yana daɗaɗa don saukakawa da halin kirki na sirri. Samun Wi-Fi a kan e-mai karatu yana da wuya a jayayya da matsayin mai kyau, tare da ainihin ainihin saurin baturin batir - kuma ana iya kawar da ita ta hanyar kashe Wi-Fi lokacin da ba a amfani ba. A wani ɓangaren, yawancin masu karatu na e-karatu sun ƙare da tsallewa da cajin cajin da zaɓuɓɓuka mai yawa kuma su shiga cikin tashoshin USB ɗin su don sake cajin batir. Idan kai ne irin mai karatu wanda ba ya buƙatar abun da ke ciki a cikin 'yan kwanaki, to, ƙwaƙwalwar USB ɗin yayin da kake juyewa ba zai yiwu ba. Hukuncin kawai idan yana da baki da fari shi ne lokacin da baku da komputa, yin iyakokin abun da ke cikin USB akan tambayoyin - kuna buƙatar Wi-Fi a wannan yanayin.

Da aka ce, zan tafi a kan wani ɓangare kuma in tsinkaya cewa tare da matakan na e-reader gaba na gaba, Sony za ta ci gaba da busa da kuma hada haɗin Wi-Fi don haka ba za ku sake yin hakan ba. Ko duk kowa yana buƙatar shi ko a'a ba wani abu ne ba a yayin da kowane babban gasa ya hada da Wi-Fi a matsayin misali.

Gaba gaba, bincika yaki don matsawa daga Wi-Fi (wanda yake da al'amurra dangane da samuwa) zuwa 3G, hanya mafi yawa "haɗin duniya" wanda aka miƙa a wasu nau'o'in Kindle .

Da yake magana akan Kindle, ka tabbata ka bincika abubuwan da muke da shi game da shahararrun mashawarran Amazon da layi. Bugu da ƙari, yanayinmu game da Duk abin da Kayi Bukatar Ku sani Game da Kindle ta Amazon , muna da Tips kan Zaɓin abin da Kinet Fire Tablet ya fi kyau a gare ku .