Cire Kayan Zama Daga Waƙoƙi Tare da Shirye-shiryen Shirye-shiryen Sannan

Saurari Kiɗa Ba tare da waƙa ba

Shin kun taba jin waƙar da kuka yi tsammani za ku iya kawar da murya? Abinda ke cire muryar mutum daga waƙoƙin kiɗa yana da wuya a yi, amma ana iya aikatawa.

Ba zai yiwu a cire duk wani murya daga waƙa ba saboda abubuwa daban-daban irin su matsawa, rabuwa na hoto stereo, mitar bakan, da dai sauransu. Duk da haka, tare da wasu gwaje-gwaje, sauti mai kyau, da ɗan sa'a, zaka iya cimma sakamako mai kyau.

Software wanda zai iya cire murya daga waƙar zai iya kudin mai yawa. Duk da haka, a cikin wannan jagorar zamu duba wasu kayan kyauta masu kyauta wanda zai iya zama babban don gwaji tare da ɗakin ɗakin kiɗan ku na dijital.

01 na 05

Audacity

Audacity

Babban mashahuriyar Audacity mai jiwuwa ya taimakawa wajen kawar da murya.

Akwai hanyoyi daban-daban inda wannan zai taimaka. Ɗaya shine idan vocals suna cikin tsakiyar tare da kayan watsawa kewaye da su. Wani kuma idan vocals suna cikin tashar ɗaya kuma duk abin da ke cikin wani.

Za ka iya karanta ƙarin game da wadannan zaɓuɓɓuka a cikin layi na Audacity na kan layi.

Zaɓuɓɓuka don ƙwaƙwalwar murya a Audacity shine ta hanyar Ɗaukaka menu. An kira ɗayan Vocal Remover kuma ɗayan shi ne Ƙarƙwarar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa da Tsarkarwa . Kara "

02 na 05

Wavosaur

Wavosaur

Har ila yau kasancewa babban edita mai saurin kyauta mai goyan baya wanda ke goyan bayan ƙa'idodin VST, sauye-sauye batutuwa, madaukai, rikodi, da dai sauransu, Wavosaur za a iya amfani da su don cire waƙoƙi daga waƙoƙi.

Da zarar ka shigo da wani fayil mai jiwuwa zuwa Wavosaur, zaka iya amfani da kayan murmushin murya don aiwatar da fayil din ta atomatik.

Kamar yadda dukkanin software cirewa, sakamakon da kake samu tare da Wavosaur ya bambanta. Wannan shi ne saboda dalilai daban-daban irin su irin kiɗa, yadda ake matsawa, da kuma ingancin sauti. Kara "

03 na 05

AnalogX Vocal Remover (Winamp Faɗakarwa)

Abubuwan da ke cikin AnalogX Vocal Remover plugin. Hotuna © AnalogX, LLC.

Idan ka yi amfani da mai jarida mai jarida Winamp tare da kundin kiɗa, to ana iya shigar da AnalogX Vocal Remover a cikin fayil ɗin plugins ɗinka don cire kullun.

Da zarar an shigarwa, sauƙin sauƙaƙe yana da sauƙin amfani. Kuna iya amfani da Maɓallin Cire Cire don aiki ko maɓallin kewayawa don jin waƙa a kullum. Har ila yau, akwai maɓallin zane mai amfani don haka za ka iya sarrafa adadin aikin sarrafawa.

Tip: Don amfani da AnalogX Vocal Remover a Winamp, sami Zabuka> Zaɓuɓɓuka> Dokar DSP / sakamako . Kara "

04 na 05

Karaoke Wani abu

Hotuna © SOFTONIC INTERNACIONAL SA

Karaoke Wani abu software ne mai kunnawa mai aiki wanda ke aiki nagari don cire ƙwayoyin murya daga waƙoƙin kiɗa. Ana iya amfani dashi don fayiloli MP3 ko duka CDs.

Ƙaƙwalwar yana da kyau mai amfani. Don yin aiki akan fayilolin MP3, kawai zaɓi wannan yanayin. Kwararren muryaccen abu na ainihi mahimmanci amma yana ba ka damar samfoti kiɗa kafin ka fara aiki a kansu. Kamar yadda kake tsammani, akwai wasanni, dakatarwa, da kuma dakatar da button.

Ana amfani da ma'aunin zane don sarrafa adadin aikin sarrafawa lokacin da rage ƙwayoyin murya. Abin baƙin ciki, Karaoke Babu wani abu da zai iya ceton abin da ka ji.

Duk da haka, idan kana so kayan jijiyar kayan kiɗa na fayiloli na MP3 da CD ɗin da za su iya fitar da kullun, sai Karaoke Duk wani abu ne mai kyau don ci gaba a cikin akwatin kayan aiki na dijital. Kara "

05 na 05

Yi amfani da "Maɓallin Muryar Murya" a cikin Windows

Zaɓin Muryar Murya (Windows 10).

Idan kuna so ba sauke shirin don cire kullun daga waƙa ba, zaka iya amfani da Windows kanta. Wannan yana aiki da (ƙoƙari) don soke murya kafin ku ji shi ta hanyar masu magana.

Don haka, idan kana sauraron waƙar YouTube ko kuma waƙarka ta hanyar kwamfutarka, zaka iya taimakawa zaɓi don rage sautin murya a ainihin lokacin.

Don yin wannan a cikin Windows, sami wurin sauti a kusa da agogon akan tashar, kuma danna-dama. Zaɓi na'urorin Sake sauti kuma sannan danna sau biyu Magana / Kira a cikin sabon taga da ke nunawa. A cikin Fassarar Kayan Gida / Kwararren kunne sa'an nan kuma ya bude, a cikin Ɗabun Ƙunƙwasa , duba akwatin kusa da Ƙararrawar Murya .