Ciniki mafi kyau biyar don saya a 2018 don kananan wurare

Kasuwancin tsarin tsarin sitiriyo mafi kyau da kuma sararin samaniya

Kawai saboda kuna da iyakanceccen wuri bai nufin ba za ku iya ji dadin tsarin sitiriyo mai kyau ba. Mun sanya jerin jerin sunayen mafi kyawun mafi kyawun sauti, mafi yawan araha, tsarin sigina na suna don ɗaki, ɗakin gida, da kuma ofis ko kuma kamar ko'ina inda kake son tsarin kiɗa mai kyau wanda ba ya ɗaukar yawa sarari. (Ga yadda za a ɓoye wayoyi masu magana idan ya cancanta.) Ka karanta don gano mafi kyawun ka don karamin karamin ka.

Idan ba ku da daman yin aiki tare da ɗakinku ko gidanku, amma har yanzu kuna son tsarin sauti mara kyau, Yamaha MCR-B020BL shine tsararren sitiriyo a gare ku. Kamfanin Yamaha MCR-B020BL Micro-Component System yana da siffofi da sautin motsa jiki da kake so a cikin sitiriyo, amma yana da matakan 11 x 11.9 x 5.6 inci kuma yana kimanin kilo 6.9.

Wannan naúrar yana ba da cikakkiyar sassauci don duk da haka kuna son jin dadin kiɗanku, tare da CD, Rediyon AM / FM, haɗin Bluetooth da kuma shigar da AUX. Kuma akwai mafi sauƙi, kamar yadda masu magana biyu da ke gefen haɗin na'ura suka keta don haka za ka iya sanya su a wasu wurare ko ƙirƙirar sauti. Duk da girmansa, har yanzu yana iya cika ɗakin da sauti kuma yana ba da zurfin bass, tsaka-tsaki da tsaka-tsalle. Masu nazari na Amazon sun ba da wannan nau'i na kimanin 4.2 daga cikin taurari 5 kuma sun ce suna son irin yadda ma'aunin yake.

Da nau'i na Wave SoundTouch Music System IV tare da gidanka na WiFi da kuma na'urorin Bluetooth sun ba ka damar yin gudu kawai game da wani abu. Zaku iya aika kiɗa daga wayarku ko kwamfutar hannu ta hanyar kiɗa irin su Pandora, ɗakin ɗakin kiɗanku na YouTube ko YouTube. Idan kun yi makaranta kuma bai saba da Bluetooth ba, tsarin ya haɗa da na'urar CD da rediyo AM / FM. Wannan shine tsarin da ke taka shi duka.

Ya haɗa da wannan sitiriyo akwai tashoshin tashoshi shida wanda zaka iya samun dama ta hanyar taúrar kanta ko ta hanyar haɗawa da na'ura mai nisa. Kusan kowace aikace-aikacen da ke bada izinin haɗin Bluetooth za a iya gudana zuwa stereo. Bose yana da aikace-aikace na kansa wanda zai iya saukewa zuwa wayarka ko kwamfutar hannu don haka zaka iya shirya da sarrafa dukkan kiɗanka. Wannan ya sa ya fi sauƙi a gare ku don samun dama ga tashoshinku, lakabi ko kundi a jiran aiki. Kamar gidan rediyon gargajiya na al'ada, stereo ya zo tare da alamar guda biyu.

Tun da yake Bose ne, za ka iya mika kayan tashoshin ka ta hanyar haɗa shi da mara waya tare da ɗaya daga cikin sauran masu magana da Bose Bluetooth. Ya haɗa da haɗin tashar AC, kebul na USB mai nisa, jagorar mai shi da kuma CD na zanga-zanga. Ya zo tare da garanti guda ɗaya.

Tsarin sigina na Bolor Boombox yana ba da kariya ga siffofin, ciki har da na'urar CD, goyan baya ga katunan SD, kazalika da rediyon FM. Sarrafa Velor yana haɗuwa tare da haɗin da aka haɗa da shi wanda ya ba ka dama canja canje-canje ko tashoshi daga ko'ina cikin dakin. Ƙarshe, farashin farashin yana nufin wasu kasuwanni da kuma ɓataccen haɗiyar Bluetooth, amma Velor yana ƙaddara shi tare da shigarwar AUX na 3.5mm wanda zai iya haɗawa da wayarka ko sadaukar da na'urar MP3 don tsawon lokutan sake kunna kiɗa. Kayan kunne na kunne yana taimakawa tare da kwarewa na kwarewa masu zaman kansu, yayin da tashoshin FM 10 suka taimaka maka da sauri samun sabon saƙo a fadin kayan sadaka da dama.

Haɗuwa da kullun gashi da kuma sauti mai sauti suna taimakawa na'urar haɗi na Panasonic SC-HC39 na Micro Sound Audio dole ne idan kana neman sitirin da za a iya sakawa. Hanya ta madubi ta gama-gari ta gaba da gaba ɗaya na Panasonic yana kammala kusan kowane kayan ado (musamman ma ɗakunan da za a iya iyakance sararin samaniya). Tsarin Panasonic yana da hoton da ya dace wanda ya haɗu tare da fasaha ta rage karfin motsa jiki don jin daɗin jin dadi da ke da cikakkun sauti. Bugu da ƙari na fasaha na Bluetooth ya ba da damar sake kunnawa da ke fitowa daga kowane na'ura mai jituwa, ciki har da Allunan da wayoyin hannu. Ƙwararrun haske da bayyanar tattaunawa suna taimakawa ta LincsD-Amp wanda ke taimakawa masu yin amfani da harshe masu tsalle-tsalle masu tsalle-tsalle masu mahimmanci fiye da yadda suke biya da kuma karɓar sautin da yake jin kamar yana fitowa ne daga tsarin sitiriyo mai cikakke.

Lokacin da yazo da sauti na waje, Aiwa Exos-9 yana da wani zaɓi mai kyau idan yana zuwa ga unguwar unguwa ko kuma maraice maraice na biyu. Tsayawa da watannin 200 wats, sauti guda biyar da maida dashi na dual-murya 6.5-inch suna taimakawa tsarin Aiwa ya bada sauti mai ban mamaki. Duk da yake Aiwa karbi ikon AC don sake kunnawa ba tare da ƙare ba, hada da littattafan lithium-ion cire baturi mai sauyawa ya ba shi izinin kunna waƙoƙi har tsawon sa'o'i tara ba tare da igiya ba. Bayan rayuwar batir, Aiwa ya fi dacewa don ba ku zarafi don keɓance kiɗanku da sauraron mai kwakwalwa. Har ila yau, yana ba da fasahar Bluetooth da NFC na haɗin kai, har ma da shigar da jago na 3.5mm na jago don haɗin kai tsaye zuwa naúrar.

Bang & Olufsen alamar kamfanin Danish ne mai kyan gani wanda ya haɗu da kyakkyawar haɓakaccen launi tare da zane-zane Scandinavian. Beoplay P6 shi ne sabuwar a cikin layin haɗin da aka haɗa da masu magana da Bluetooth, suna wasa a True360 kewaye da sautin motsa jiki wanda ya ba da kwarewa ta saurare daga kowane kusurwa a cikin dakin.

P6 yana ƙunshe da makirufo kuma ana iya kunna tare da ko Mataimakin Google ko Siri, yana sa shi sayen kaya idan ba a riga ka sami smartspeaker ba. Zane ya haɗu da kayan ado mai launi mai banƙyama wanda ya kunshi gilashi mai ma'ana, tare da fata wanda aka ɗauka wanda ke dauke da sutura wanda zai ba ka damar ɗaukar shi.

Cikakken audiophiles zasu fahimci zane kamar girmamawa ga Beomaster 6000. A ƙarshe, zane-zane na al'adun gargajiya da fasaha mai mahimmanci zai iya wucewa a duk rana, don jin dadin batir 16 da tsawon lokaci na jinkiri. Ko kun kasance mai ba da gudunmawa a baya ga Bang & Olufsen ko ba ku taɓa jin labarin kamfanin Danish ba, da Beoplay P6 kyauta ce mai kyau.

Bayarwa

A, mawallafin manajanmu sunyi aikin bincike da rubuta rubutun ra'ayoyin ra'ayoyin ra'ayoyin ra'ayoyin masu dacewa na kayan mafi kyawun rayuwa da iyalinka. Idan kuna son abin da muke yi, za ku iya tallafa mana ta hanyar zaɓen da muka zaɓa, wanda zai ba mu kwamiti. Ƙara koyo game da tsarin bitarmu .