BlackBerry Buše Zabuka

Masu sufuri Dole ne su buɗe wani baƙon kwangilar BlackBerry akan Baya

Duk da yake wayar hannu tana cikin kwangila tare da wani mai ɗaukar hoto, ana "kulle", ma'anar cewa baza'a iya amfani da shi ba tare da wani mai ɗauka. Don amfani da wannan wayar tare da wani mai ɗaukar hoto, kana buƙatar buɗe shi.

Kafin farkon shekarar 2014, cirewa wayar hannu mai tsada ne - yin haka zai iya ɓatar da garanti, kuma zai cutar da wayarka ba tare da ɓata ba. Wannan gaskiya ne ko da bayan kwangilar ku da mai ɗaukar kuɗi ya gudu. Amma a shekarar 2014, Gwamnatin Obama ta sanya hannu a kan yarjejeniyar S 517, mai taken "Kaddamar da Zaɓin Kayan Kasuwanci da Kasafin Kasa." Wannan ya inganta zaɓin mai amfani a kasuwar salula da kuma masu sintiri na wayar salula don buɗe waya a kan buƙata, sau ɗaya lokacin kwangilar mai amfani ya cika.

Budewa da baƙon kwangilar BlackBerry

Don buɗe buƙatarka na BlackBerry, kira wayar salula ɗin ka kuma nemi shi. Shi ke nan. Dole ne mai biyan ya bi doka.

Yi la'akari da cewa idan kana da BlackBerry har yanzu yana karkashin kwangila kuma kana so ka matsa zuwa wani mai ɗaukar hoto, mai ɗaukar jirgin zai iya ɗaukar farashin hefty don canjawa kafin kwangilar ya kare.

Bude wani BlackBerry

Hakanan zaka iya kokarin buɗe kalmar BlackBerry ɗinka, ta amfani da lambar buɗewa. Wannan yana iya zama da amfani, misali, idan kuna tafiya kuma kuna son sayan katin SIM na gida don ajiyewa a kan biyan kuɗi, ko kuna son canza katin SIM don wani dalili.

Gargaɗi : Budewa na BlackBerry zai iya ɓata garantin ku ko haifar da lalacewa. Wannan ya ce, masu amfani da yawa suna jin daɗin wayar da ba tare da kullun ba tare da matsaloli ba, amma suna ci gaba a kan hadarin ku.

Kasuwanci daban-daban suna sayar da ka'idoji don na'urorin BlackBerry. Alal misali, Cellunlocker.net imel ɗin ku da lambar budewa don kudin kuɗi, kuma yana tallafawa na'urori na BlackBerry da ke gudana 7.0 da baya, da wadanda ke gudana 10.0. Wani kamfani wanda ke buɗe lambobin shi ne Bargain Unlocks. Shafukan yanar gizon yanar gizon na BlackBerry na da'awa don samar da lambobin budewa kyauta.

Caveat : Wannan labarin bai dace da wadannan kamfanoni ba. Bude wayar da ke ƙarƙashin kwangila ta kowane hanya zai iya zama ba bisa doka ba kuma yana hadarin haɗari.

Sayen BlackBerry Wanda Ba a Buɗe

Sayen BlackBerry wanda ba a bude ba zai iya zama hanya mafi sauki ta amfani da na'urar da ba a bude ba, musamman idan na'urar tana da garanti don kare sayan ka.

Da farko, duba don duba idan an bude BlackBerry ɗinku:

  1. Bude abubuwan da aka samu na katin SIM na na'urarka (wannan ya bambanta bisa ga OS).
  2. Shigar da MEPD a cikin maganganu. Idan kana da wata takaddama ta SureType, maimakon shigar da MEPPD .
  3. Nemo hanyar sadarwa . Kayan da ba a kunno ba zai nuna "Masiha" ko "Babu aiki." Idan yana nuna "Active," an kulle shi har zuwa mai ɗaukar hoto.

Masu sayar da layi kamar Amazon, NewEgg ko eBay suna sayar da nau'ikan na'urorin hannu, ciki har da na'urorin da ba a kunye ba. Binciko "BlackBerry a buɗe". Hakanan zaka iya samun wayoyin da ba a bude ba daga hannun gidan yanar gizon BlackBerry.

Kafin sayen, bincika garanti kuma dawo da manufofi don tabbatar da cewa na'urarka an rufe shi a yayin wani aiki mara kyau.

Kamar yadda yake da mahimmanci, tabbatar da cewa irin BlackBerry kake siyar iya aiki a kan cibiyar sadarwa na mai ɗaukar hoto da kake shirin yin amfani da shi. Wasu masu ɗaukar nauyin suna tallafawa wayoyin GSM , yayin da wasu ke tallafa wa cibiyoyin CDMA . GSM-wayoyin da ke cikin gidan waya suna amfani da katunan SIM, yayin da CDMA hannu suna buƙatar sake tsara su don amfani a kan cibiyoyin sadarwa daban-daban. Wasu kayayyaki (kamar BlackBerry Pearl da Curve) sun zo cikin samfurori da ke goyan bayan CDMA ko GSM.