Ana shigo da jerin Hotuna a Flash

Kuna iya samun kanka da shigo da jerin jerin abubuwan da ke faruwa a cikin Flash , daga shirye-shirye kamar na farko ko 3D Studio Max. Sai dai idan kuna da sa'o'i, haƙuri marar iyaka, da kuma dabi'un masochistic, Na tabbata ba ku so ku ciyar da yawancin lokutanku masu jan hankalinku don janye kowane hoton da aka shigo daga ɗakin ɗakin karatu a kan aikinku kuma ya daidaita shi, wani ɓangaren damuwa a lokaci ɗaya.

Abin da ya sa yana da kyawawan abubuwan da Flash ke da tsari don sarrafawa da shigo da samfurin hoto a kan matakanka da kuma samar da jerin lokuta na keyframes. Duk abin da kake buƙatar ka yi shi ne tabbatar da cewa filenames fara tare da nau'in haruffan haruffan, ƙidaya a cikin tsari mai kyau - alal misali, file001.jpg, file002.jpg, file003.jpg, da sauransu.

Don farawa, a hankali, danna File -> Shigo .

01 na 03

Zaɓi Fayil na farko

Zaɓi kawai fayilolin farko a jerinka, sa'annan ka danna Buɗe .

02 na 03

Amsa Ee don Shigo da Hotuna a cikin Sakon

Flash zai tambaye ka, "Fayil ya bayyana ya zama ɓangare na jerin hotuna. Kuna so ku shigo da dukkan hotuna a jerin? "

Kuma hakika, amsar wannan tambaya ita ce "I".

03 na 03

Bincika don Yin Sakamakon Tabbatar Shi ne a Tsarin

Bayan haka za ku iya kawai ku zauna ku jira; dangane da tsawon lokacin da kake da kuma yadda girman hotuna suke, yana iya ɗaukar Flash a cikin 'yan kaɗan ko mintoci kaɗan don shigo da shirya jerinka.

Da zarar an yi, duba lokacinku; a kan Layer da yake aiki a lokacin da ka fara shigar da hotunanka, za ka ga dukan jerin sun shirya kamar yadda aka ba da umarnin keyframes wanda za ka iya gani ta hanyar goge bayan lokaci.