Alienware Aurora Performance Desktop PC

Dell ya sake sarrafa tsarin Alienware Aurora sau da yawa tun lokacin da aka saki tsarin version na 2010. Bugu da ƙari, an sanya shi a matsayin mai mahimmanci mai mahimmanci ga sashin layi na Yanki-51. Idan kana neman tsarin kwamfyuta mafi girma kamar Alienware Aurora, duba Kwamfuta Kasuwanci mafi kyau ga tsarin haɓaka da Mafi kyawun $ 700 zuwa $ 1000 na Kwamfuta na La'idodi don wasu ƙarin zaɓuɓɓuka mai mahimmanci kamar na farashin farawa na Aurora .

Layin Ƙasa

Janairu 7, 2009 - Aurora na Alienware wani sabon tsari ne da ke amfani da tsari mai mahimmanci da kuma tsarin Intel Core i7 don samar da wani dandamali mai mahimmanci. Maimakon yin amfani da chipset sabon P55, sun tafi tare da babban kwakwalwan kwamfuta na X58 da kuma Core i7 920 wanda ya ba shi karfi. Duk da yake dandalin tushe ya kasance mai araha a $ 1200, ya zo tare da ƙananan ƙwaƙwalwar ajiya da rumbun sararin sama fiye da yawancin hanyoyin da ke cikin gwajin. Har ila yau, yana amfani da wutar lantarki mai ƙananan ƙaƙa wanda ke ƙayyade nau'ukan jigilar bidiyo biyu.

Gwani

Cons

Bayani

Guide Review - Alienware Aurora Performance Desktop PC

Dec 7, 2009 - Tebur na Aurora na Alienware ya yi babban canji a wannan shekara. Misali na baya sun dogara ne akan tsarin AMD, amma yanzu ya zama ƙananan tsarin kula da tsarin Intel. Ƙaƙwalwar bayanan martaba na iya zama da amfani sosai ga wasu amma hakan ya fi iyakancewa a sararin samaniya don waɗanda zasu so su ƙara ƙarin fasali bayan sayan.

Yawancin kwamfutar kwamfyutocin da ke da dadi yanzu suna samuwa tare da masu sarrafawa na Core i7 da suke dogara da kwakwalwar P55. Maimakon yin amfani da wannan, Alienware ya yanke shawarar amfani da chipset na Intel X58 da kuma kayan aiki mai girma Core i7 920 quad-core processor. Wannan yana ba da damar yin amfani da iska don amfani da iska ta hanyar aikace-aikace da wasanni ba tare da wata matsala ba. Zai zama da kyau ganin Alienware sun hada da fiye da 3GB na DDR3 ƙwaƙwalwa a cikin sanyi sanyi amma wannan zai isa a mafi yawan lokuta.

Ɗaya daga cikin wuraren da Alienware ke kula da kwarewa akan fasali a siffofin ajiya. Yawancin tsarin kwamfutar da aka saya fiye da $ 1000 sun zo tare da wata babbar hanya ta teratete. Aurora ya zo tare da rabin rabin abin da ke cikin asusun ta $ 1200. Akwai yalwa da dama don haɓaka drive ko ƙara ƙarin tafiyarwa amma zai zama da kyau ga ganin babbar hanya ko haɗuwa ga RAID . Dual Layer DVD ɗin ƙwararrun yana da hankula sosai tare da zaɓuɓɓuka don mai kwakwalwa ta Blu-ray ko ƙirar wuta.

Tun da tsarin Alienware ya dace da wasan kwaikwayon, fasaha suna da muhimmanci. Tsarin tsari yana amfani da ɗan kwanan nan NVIDIA GeForce GTX 260 graphics card. Wannan hakika zai iya iya amfani da wasanni na zamani har zuwa ƙudurin 1920x1200 ba tare da matsala ba. Da 1.8GB na ƙwaƙwalwar ajiya a kan katin yana da yawa a yayin da aikin ba a inganta shi sosai a kan ɗaya ba tare da GTX 260 mai kyau tare da 892MB. Zai yiwu a ƙara katin na biyu a cikin sanyi na SLI amma ana samar da wutar lantarki na 525W zuwa wani samfurin 825W mai haɗi.

Ɗaya daga cikin wuraren da Alienware yayi aiki mai kyau tare da tsarinsa shine ingancin ginawa. Shari'ar, aka gyara da kuma fitarwa sun fi ƙarewa fiye da yadda aka samo su a cikin tsarin dabarun da aka ƙera. Alal misali, Alienware yana ɗaukar lokaci don ƙaura igiyoyi daga hanyar da a cikin takalmin ƙuƙwalwa domin inganta yanayin iska mai sanyaya ta hanyar tsarin kuma ya sa sassan su iya samun sauki.

Ainihin, Aurora Alienware ya sauko zuwa zabi. Ayyukansa na da kyau amma samfurori sune a baya abin da wasu kamfanonin ke bayar a wannan batu. Masu amfani sai su sami tsarin ginawa wanda ya fi dacewa fiye da gargajiya kan tsarin tsarin hasumiya. Mutane da yawa za a iya jarabce su saka wasu adadin abubuwan haɓaka amma suna iya ɗaukar farashin tsarin da sauri.