10 Mice Miki Mafi kyawun Sayarwa a 2018

Tabbatar kana sayen linzamin kwamfuta na ainihi don bukatun ka

Kwanan lokaci marar waya maras amfani shine "laggy," jinkirin ko in ba haka bane ba idan idan aka kwatanta da 'yan'uwansu' yan uwan ​​suna da baya a baya. Yau, ita ce linzamin waya wanda ke motsi wannan gagarumar kayan aiki tare da kayayyaki waɗanda suke da iyaka daga sauƙi da maras dacewa ga cikakkun ergonomics wanda aka yi don amfani da tsawo ba tare da zaluntar hannun ba. Tabbatar da wane linzamin waya ba zai fi dacewa ba don bukatun ka? Ci gaba da karatun don ganin mafi kyawun abincinmu (za ku lura cewa Logitech ya ci gaba da karfi a sararin samaniya).

Ana dauke da shi a matsayin mafi kyawun linzamin kwamfuta, Mai kula da MX Moto na Logitech 2S shi ne jagora na kullun don ci gaba. Gida tare da fasaha ta hanyar Logitech, Jagora 2S ya haɗu tare da na'urori masu yawa a hankali (kuma har ma yana haɗa da aikin kwafi-manna tsakanin kwakwalwa daban-daban). Tare da tafasa fasaha, Logitech ya kara goyon baya ga haɗin haɗi biyu, ƙyale har zuwa kwakwalwa na Windows ko Mac don haɗi ta hanyar haɓaka mai karɓar ko ta hanyar fasaha na Bluetooth, wanda ya kawar da buƙata don ƙarin kayan aiki a kan tebur.

Waƙar kusan kowane ko'ina suna ƙara goyon baya ga Master 2S don aiki a kowane surface (ko da gilashi). Baturin mai cajin yana har zuwa kwanaki 70 a kan cajin ɗaya kuma an tsara zane ba kawai tare da yin aiki ba, amma har ila yau yana da kwarewa don ta'aziyya wanda aka lakafta don ya dace da siffar hannu don matsayi mai kyau.

Tare da fasahar da ke inganta rayuwar batir don ya fi tsayi, ma'anar VicTsing 2.4G na wayar hannu ba ta da kyau a farashi mai ladabi na gaskiya. Tare da CPI guda biyar masu daidaitawa don taimakawa ga matakan gungura mai dacewa, fasaha mara waya ta 2.4GHz yana da mita 50 kafin fadin sigina. Baya ga yin amfani da waya ba tare da izini ba, an tsara siffar da ƙananan ƙaƙƙarfan VicTsing don zama duka mai laushi da kuma fata don jin dadi da goyan bayan rana.

Matsayi na hutawa don ƙananan yatsanka yana ƙara ƙarin goyon baya ba a sau da yawa a kan ƙananan ƙananan da suke da farashi. Fada da Windows, Mac da Linux, VicTsing yana ƙaddamar da yanayin baturi tare da siffofi na makamashi (ya dakatar bayan minti takwas ba amfani ba), wanda ya ba shi damar wucewa zuwa watanni 15 akan baturin AA guda ɗaya.

Shirin M570 maras waya mara waya na Logitech bazai zama mafi yawan kayan kama-ido ba, amma siffar da aka ɗauka ta taimakawa goyon baya da kuma riƙe hannunka a wuri guda. Trackball yana ɗaukar nauyin nauyi tare da santsi, ainihin siginan kwamfuta yana sarrafa ko kuna aiki a kan tebur ko wani ɗaki a cikin gida ko ofis. Tare da rayuwar baturi har zuwa watanni 18 da ya haɗa da batir AA, haɗin kebul na 2.4GHz yana aiki har zuwa ƙafa 30 a kan tsarin Windows da Mac. Tare da ƙuƙwalwar maɓalli da kuma zane na musamman, akwai dalili da yawa don yin tunanin wannan linzamin kwamfuta yana wakiltar sabuwar hanya ta aiki a kan layi.

Babu karancin gasar a filin wasa na linzamin kwamfuta mara waya, don haka tsayayye daga shirya yana buƙatar fasalin fasali. Abin farin, Logitech ta G602 ya ba da fiye da sa'o'i 250 na rayuwar batir da rayuwar rai da aka kiyasta a fiye da digo miliyan 20. A gaskiya ma, Logitech ya ba da martani mai mahimmanci biyu tare da Delta Zero sensor technology. Wannan linzamin wasan kwaikwayo yana ba da kayan aiki mai mahimmanci wanda zai iya kasancewa har ma da kwarewar wasan kwaikwayo mafi tsanani. Ƙara a cikin maɓalli 11 da zaɓin tsari da goyon baya ga tsarin Windows da Mac kuma za ku sami wani linzamin kwamfuta wanda ba zai karya banki ba. Logitech ya yi iƙirarin kwarewa game da wasan kwaikwayo-da-kwarewa da sake dubawa na kan layi tare tare da sanarwa na 4.3 daga 5-star Amazon rating.

Hakanan, wani linzamin kwamfuta mai mahimmanci yana ba da ta'aziyya da dacewa a kan tsawon lokacin amfani. Shi ya sa muke son Logitech M510 sosai. Ana kwantar da linzamin kwamfuta ta hanyar kwantar da hankalinka da wuyan hannu kuma akwai grips na gefe a gefe domin yatsanka da ruwan hoda. Abin baƙin cikin shine, maɓallin biyu a gefen hagu sun iyakance masu yin amfani da su kawai.

Saboda yawan aiki, zaku iya tsara ayyukan ɗawainiyar gajeren maɓallin don yin sauƙi don yin ayyuka kamar sauya aikace-aikace, buɗe windows da shafuka ko tsalle zuwa cikakken allon. Hanyoyin laser sunyi sassauci a duk faɗin surface (haɗa nauyin haɗe kamar gilashi) kuma Logitech ya ce baturin ya kasance har zuwa shekaru biyu tare da amfani da yau da kullum. Idan kai mai amfani ne mai iko, za ka ji dadin sanin cewa hanyoyin Intanet na Wuraren Haɗakarwa na Logitech ta hanyar USB da kuma haɗa har har zuwa na'urorin shida, ciki har da keyboards, don 'yantar da tashoshin da suka gabata.

An tsara shi ne kawai don kwamfutar kwamfuta na Apple, Maganin Magana 2 shi ne zane mai amfani na Apple da yake kullun maballin da kuma gungurawa ƙafafunsa kuma ya fita a maimakon tashar fuska. Yin amfani da shi tsakanin shafukan yanar gizon ko gungurawa ta hanyar takardun yana buƙatar komai fiye da yatsan yatsa tare da kundin jitawali kaɗan, godiya ga tsarin ƙaddamar da ƙafa. Baturin da aka gina shi yana kusa da kwanaki 30 kafin a buƙata caji ta hanyar haɗawa da haske da kebul na USB (zai zama cajin a cikin awa tara). Aikace-aikacen Apple ta aikace-aikace masu yawa irin su swiping, gungurawa da zuƙowa duk hanya ne mai daɗawa don amfani da linzamin kwamfuta. Kusan kawai 7.2-ozaji, ƙwallon Apple na musamman a kan linzamin kwamfuta yana ba da ƙauna-ko-ƙi-yana kusanci amma idan kana son shi, yanayinsa-sa yana da wuya a tsayayya.

Anyi amfani da Marathon Mouse M705 na Logitech da kyau tare da batir (wanda AA baturi ya yi amfani da ita) wanda zai iya wuce har shekaru uku. M705 yana da ƙarfi sosai wanda zai iya rinjaye mafi yawan nau'in zane-zane a cikin kasuwa ta 2x yawan rayuwar batir. Abin farin ciki, rayuwar batir ba duk M705 yake yi ba. Yana da zane mai zane da siffar siffar da ta dace da hannunka ta jiki. Tsarin ci gaba yana bada kyauta mai sassaukakawa kuma mai daidaitacce yayin aiki a kan sassa dabam ba tare da kisa ba. Abubuwan uku da aka sanya maɓallin yatsa suna ba da hanzari da sauƙi tare da sauri tare tsakanin aikace-aikacen. Tare da samfurin farashin mai sauƙi da haɗi da kuma rayuwar batir wanda zai iya wucewa fiye da kwamfutarka, akwai dalili da yawa don ba da alama ga M705.

Ci gaba da rinjaye na sararin samaniya maras amfani, M333 na Logitech wani zaɓi ne mai sauƙi da mai iya ɗaukar hoto wanda yayi dacewa cikin jaka ko aljihu kuma ya ba da 'yancin da sassauci don aiki a ko'ina, kowane lokaci. Halin da aka sanya da kuma rubutun rubber yana taimakawa wajen jin dadin zuciya da damuwa, koda bayan lokutan aiki sun wuce. Tsarin da aka sauƙaƙa yana ba da maɓallin kewayawa da haɗuwa, wanda yake jin dadi idan aka kwatanta da wasu zabin nau'in linzamin kwamfuta a cikin mara waya, amma M335 yana samun aikin. Mai iya yin aiki akan kwakwalwar Windows, Mac, da kuma ChromeOS, mai karɓar mai karɓa yana da ƙananan kuma ba ya fita daga kwamfutar tafi-da-gidanka fiye da 'yan centimetim kaɗan. Bugu da ƙari, baturin AA guda ɗaya yana bada fiye da watanni 18 na rayuwar batir.

Yayin da linzamin kwamfuta yakan yi aiki don ragewa da kuma kawar da ƙarar murya, sauti na M330 na Intanet mai zaman kansa na Logitech ya rage yawan muryar sauti har zuwa kashi 90. Kuna iya gaishe zuwa ƙuƙwalwa guda biyu da ƙyama don maƙwabcinku na ƙauye tare da linzamin kwamfuta wanda ke ba da wannan maɓalli kamar jin dadi na "gargajiya" yayin da yake ba da kayan jin dadi sosai da kuma motar roba da ke yin sauti da hankali. Ƙara a cikin shekaru biyu na rayuwar batir a kan baturin AA guda ɗaya da ƙafa 33 na kewayo a kan Windows, Chromebook, Linux da Apple kwakwalwa da M330 ya ci gaba da haskakawa azaman mara waya mara waya. Bugu da ƙari, motsi mai mahimmanci yana aiki a kan kowane wuri.

Logitech's Anywhere Mouse "yana aiki a duk inda kake yi," daga dakin ofisoshi da kuma tsibiran cin abinci zuwa gabar shagon kaya da kwasfan jirgin sama. Hakanan kuma yana iya kewaya a tsakanin fuska har zuwa uku na'urorin kwamfuta, kwashe da fassarar rubutu da hotuna daga wannan allon zuwa gaba. Tana murna da firikwensin laser DPI 4000 wanda ke ba ka sassauci a kan kusan kowane surface, ciki har da gilashi.

An tsara nauyin linzamin kwamfuta na ta'aziyya da kuma yawan aiki, yana nuna alamar wucewa da maɓalli na al'ada ta hanyar Logitech Options Software. Amma mene ne mai kyau ne mai linzamin mara waya ba tare da batirin abin dogara ba? MX Anywhere 2S yana riƙe da cajin har zuwa kwanaki 70 kuma za'a iya ajiye shi tare da cajin yini cikakke a cikin minti hudu kawai ta hanyar microUSB.

Bayarwa

A, mawallafin manajanmu sunyi aikin bincike da rubuta rubutun ra'ayoyin ra'ayoyin ra'ayoyin ra'ayoyin masu dacewa na kayan mafi kyawun rayuwa da iyalinka. Idan kuna son abin da muke yi, za ku iya tallafa mana ta hanyar zaɓen da muka zaɓa, wanda zai ba mu kwamiti. Ƙara koyo game da tsarin bitarmu .