Ƙara Multiple Masu amfani a Chrome don OS X

01 na 13

Bude Your Chrome Browser

Hotuna © Scott Orgera

Idan ba kai ne kawai wanda ke amfani da kwamfutarka ba sannan ka adana saitunanka, kamar alamun shafi da jigogi , ba za ka iya zama kusa da ba zai yiwu ba. Haka kuma idan har kake neman bayanin sirri tare da shafukan da aka sanya alamarka da wasu bayanan da suka dace. Google Chrome yana samar da damar yin amfani da masu amfani da yawa, kowannensu yana da kwafin maɓallin kama-da-wane na mai bincike a kan inji ɗaya. Kuna iya yin wani mataki ta hanyar kirkiron asusunku na Chrome zuwa asusunku na Google, daidaitawa alamar shafi da ƙa'idodi a cikin na'urori masu yawa.

Wannan cikakken bayani akan yadda za a ƙirƙirar asusun ajiya a cikin Chrome, da kuma yadda za a haɗa waɗannan asusun tare da masu amfani da su ' asusun Google idan sun zabi.

02 na 13

Kayan kayan aiki

Hotuna © Scott Orgera

Da farko, bude burauzarka na Chrome ɗinka. Danna maballin Chrome "ɓoyewa", wanda yake a cikin kusurwar hannun dama na ginin bincikenka. Lokacin da menu mai saukewa ya bayyana, zaɓa Zaɓin da aka zaɓa da aka zaɓa.

Lura cewa zaka iya amfani da gajeren gajeren hanya ta hanyar kuskuren danna danna abin da aka ambata: Menu + COMMA (,)

03 na 13

Kayan Wuta

Hotuna © Scott Orgera

Shafin Farfesa na Chrome ya kamata a nuna yanzu a sabon shafin ko taga, dangane da saitunanka. Danna kan mahaɗin Intanet ɗin wanda aka samo a cikin aikin hagu menu.

04 na 13

Ƙara sabon mai amfani

Hotuna © Scott Orgera

Ya kamata a nuna abubuwan da ake bukata na Chrome na Personal Stuff . Na farko, gano wuri na Masu amfani . A misali a sama, akwai mai amfani da Chrome kawai; na yanzu. Danna kan Ƙara sabon mai amfani .

05 na 13

New Window mai amfani

Hotuna © Scott Orgera

Sabuwar taga zai bayyana nan da nan. Wannan taga yana wakiltar sabon lokacin bincike don mai amfani wanda ka ƙirƙiri. Za a ba sabon mai amfani da sunan martabar da ba'a da alamar haɗi. A cikin misali a sama, wannan icon (circled) mai dadi ne mai hamburger. An kuma ƙirƙiri hanya ta hanyar gado don sabon mai amfani, yana mai sauƙin kaddamar da kai tsaye a cikin zaman binciken su a kowane lokaci.

Duk wani saitunan bincike da wannan mai amfani ya gyare, kamar shigar da sabon batu, za a ajiye su gida don su da su kawai. Za'a iya adana waɗannan saitunan uwar garke, kuma an daidaita tare da Asusunku na Google. Za mu shiga aiwatar da alamominku, aikace-aikace, kari, da sauran saituna a baya a cikin wannan tutorial.

06 na 13

Shirya Mai amfani

Hotuna © Scott Orgera

Wataƙila ba za ka so ka ci gaba da yin amfani da sunan mai amfani da gunkin da Chrome ya zaba donka ba. A misali a sama, Google ya zaɓi sunan Pickles don sabon mai amfani. Duk da yake kuna iya jin dadi tare da abincin rana, za ku iya samuwa tare da mafi kyaun suna don kanku.

Don gyara sunan da kuma icon, na farko, komawa shafin Shafin Farko na Personal Stuff ta bin matakai 2 da 3 na wannan koyawa. Next, nuna alama sunan mai amfani da kake son shirya ta danna kan shi. Da zarar aka zaɓa, danna maɓallin Edit ... button.

07 na 13

Zaɓi Sunan da Icon

Hotuna © Scott Orgera

Dole ne a nuna nuna bugun mai amfani a yanzu, ta rufe maɓallin bincikenka. Shigar da buƙatarku da ake so a cikin Sunan: filin. Kusa, zaɓi wurin da ake so . A karshe, danna maɓallin OK don komawa babban taga na Chrome.

08 na 13

Jerin mai amfani

Hotuna © Scott Orgera

Yanzu da ka ƙirƙiri ƙarin mai amfani da Chrome, an ƙara sabuwar menu zuwa browser. A cikin kusurwar dama na dama, zaku sami icon ga kowane mai amfani a halin yanzu. Wannan bai wuce kawai wani icon ba, duk da haka, yayin da danna kan shi ya gabatar da menu mai amfani da Chrome. A cikin wannan menu, zaka iya ganin ko ko mai amfani ya shiga cikin Asusun Google ɗin su, canza masu amfani, gyara sunansu da kuma icon, har ma da ƙirƙirar sabon mai amfani.

09 na 13

A shiga A Cikin Chrome

Hotuna © Scott Orgera

Kamar yadda aka ambata a baya a cikin wannan koyaswar, Chrome yana bawa masu amfani ɗayan su haɗi da asusun bincike na gida tare da Asusun Google ɗin su. Babban amfani na yin haka shine ikon iya aiwatar da dukkan alamun shafi, ƙa'idodin, kariyoyi, jigogi, da kuma saitunan bincike zuwa lissafi; yin duk wuraren shafukanka da kafi so, add-ons , da kuma abubuwan da ka ke so a kan na'urori masu yawa. Wannan zai iya zama madadin waɗannan abubuwa a yayin da na'urarka ta asali ba ta samuwa ga ko wane dalili ba.

Don shiga cikin Chrome kuma ya ba da damar daidaitawa, dole ne ka fara da Asusun Google mai aiki. Kusa, danna kan maɓallin Chrome " ɓoyewa ", wanda yake a cikin kusurwar dama na kusurwar browser. Lokacin da menu da aka sauke ya bayyana, zaɓi zabi mai suna Sign in to Chrome ...

Lura cewa kai ma za ka iya shiga daga menu na Chrome na Mai amfani, kazalika da daga shafin Shafin Farko na Personal.

10 na 13

Shiga tare da Asusunku na Google

Hotuna © Scott Orgera

Maganar Chrome ta shiga ... buguwa ya kamata a yanzu a nuna shi, ta rufe murfin bincikenka. Shigar da takardun shaidarka ta Google kuma danna Shiga .

11 of 13

Tabbatar da Zaɓuɓɓukan Aiki

Hotuna © Scott Orgera

Ta hanyar tsoho, Chrome zai aiwatar da abubuwa masu zuwa ta atomatik: Aikace-aikace , Bayanin ƙafa , Alamomin shafi, Karin bayani, Tarihin Omnibox , Kalmar wucewa, Zaɓuɓɓuka, da Jigogi. Mai amfani da mai hankali mai yiwuwa bazai so duk abin daidaitawa, koda yake an ɓoye bayanai a hanyoyi masu yawa. Wannan ya haɗa da kalmomin sirrin da aka ajiye waɗanda ake ɓoye a kan na'urarka ta gida da kuma sabobin Google ta amfani da maɓallin rubutu.

Idan kana so ka ci gaba da aiwatar da duk abubuwan da aka ambata, danna akan maballin da aka laka OK, haɗa kome da kome . Idan kuna son sakawa abin da aka haɗa da abin da ke zama a gida, danna kan Hadin Mai Girma .

12 daga cikin 13

Ƙa'idodin Aiki na Ci gaba

Hotuna © Scott Orgera

Mahimman abubuwan da aka zaɓa na Google na Chrome ya ba ka damar sakawa abubuwan da aka haɗa su zuwa Asusun Google ɗinka duk lokacin da ka shiga cikin mai bincike. Ta hanyar tsoho, duk abubuwa zasu aiki tare. Don gyara wannan, danna kan menu mai saukewa a saman taga. Kusa, zaɓi Zaɓi abin da za a daidaita . A wannan lokaci, zaka iya cire alamomi daga abubuwan da ba ka so synced.

Haka kuma an samu a cikin wannan taga wani zaɓi ne don tilasta Chrome ya ɓoye dukan bayananku ɗinku, ba kawai kalmominku ba. Kuna iya ɗaukar wannan tsaro wani mataki ta hanyar ƙirƙirar kalmar sirri na sirrinku, a madadin kalmar shiga ta Google.

13 na 13

Kashe Asusun Google

Hotuna © Scott Orgera

Don cire haɗin Asusunku na Google daga lokacin binciken mai amfani, na farko, komawa shafin Shafin Farko na sirri ta bin matakai 2 da 3 na wannan koyawa. A wannan lokaci, za ku lura da sashin Sigina a saman shafin.

Wannan ɓangaren yana ƙunshi hanyar haɗi zuwa Google Dashboard , wanda ke ba da ikon sarrafa kowane bayanan da aka riga an gama shi. Har ila yau, yana dauke da maɓallin Advanced ... , wanda ya buɗe buƙatar da aka ƙaddara na Chrome wanda ya dace .

Don haɓaka mai amfani na Chrome tare da aboki na uwar garke, kawai danna maballin da ke da alaƙa Cire haɗin Google naka ...