YouTube App for iPhone da Android

Kuna iya Bukatar Samun Gidan YouTube daga Kwamfuta Sake

Shirye-shiryen tafi-da-gidanka na YouTube sun zo cikin dogon lokaci a cikin 'yan shekarun nan. Yanzu ya fi sauƙi fiye da yadda za a kewaya, yana da kyawawan siffofi masu dacewa wanda shafin yanar gizon yana da (ba tare da nuna damuwa ba) kuma yana ba ka damar bidiyo hotuna a cikin cikakken hotuna.

Don yin mafi yawan abin kwarewa ta wayar salula na YouTube, yana da daraja samun sababbin siffofi masu amfani. Ga wasu matakai dabaru don fara amfani nan da nan.

Canjin Canji tsakanin Yanayin Ƙari

Idan kun riga kuka yi amfani da YouTube daga shafin yanar gizon, za ku iya tabbatar cewa dukkanin shawarwarin abinci na gida, rajistarku da saitunan martaba duk an haɗa su ne zuwa wayarku ta hannu ta hanyar shiga cikin asusun ku a cikin app. Idan kana da lissafin asusun Google da yawa tare da asusun YouTube na kansa, aikace-aikacen YouTube ɗin yana sa sauƙi a gare ka don ƙara asusun ajiya saboda haka zaka iya canzawa tsakanin su.

Kawai danna alamar alamar faifai a menu na sama, danna ɗigogi uku a saman allon, danna "Sauya lissafi" daga ƙasa mai tushe kuma danna "+ Add asusu" don shiga cikin asusunku. Duk asusun da za a shiga don daga nan za a jera don haka zaka iya rufe kowane ɗayan su don canzawa zuwa kowane lokaci kana so.

Shawara: Yadda za a danganta zuwa wani lokaci na musamman a YouTube Video

Aiwatar da Filters da Kiɗa zuwa Bidiyo Kana Sanya Ta Aiwatar da App

Bugu da ƙari, kasancewa iya shirya bidiyon ta kai tsaye ta hanyar YouTube app, zaka iya siffanta ta ta hanyar yin amfani da filters zuwa gare shi (kamar yadda Instagram tace aiki). Hakanan zaka iya samfoti yadda yadda bidiyonka zai duba tare da kowane tace.

Shafin yanar gizo na YouTube yana da kyakkyawar abun kiɗa wanda ya zo da ɗakin ɗakin karatu na ɗawainiya da kuma damar haɗi zuwa kiɗa akan na'urarka idan kuna son amfani da waƙoƙin ku a maimakon. Lokacin da kake gyara bidiyo ɗinka, danna maɓallin alamar kiɗa don ganin jerin jerin waƙoƙin da aka nuna ko canza zuwa shafin "Genre & Mood" don bincika wani abu da kake son samun sauti a gare shi.

Ci gaba da kallon Bidiyo kamar yadda kake tafiya ta hanyar App

Zai yiwu ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalullura na samfurin YouTube yanzu shine ikon iya rage girman bidiyon da kake aiki a yanzu don haka ya ci gaba da takawa a cikin karamin akwatin a kusurwar dama yayin da kake tafiya. Don yin wannan, kawai danna arrow a gefen hagu na bidiyo.

Zaka iya ci gaba da binciken ta hanyar YouTube kamar yadda bidiyo ke takawa akai-akai, amma ka tuna cewa idan ka matsa don kallon sabon bidiyon , zai dakatar da bidiyon da aka rage don ɗaukar wasa. Hakanan zaka iya danna bidiyon da aka rage don cire shi a cikin babban allon ko swipe hagu akan shi don dakatar da shi.

Saukake Dubi Wanne Sautunan Lissafi Shin Sabon Bidiyo

Idan an sanya ku da yawa tashoshi a kan YouTube kuma da yawa daga cikinsu suna adana ɗaya ko fiye da bidiyo a kowane mako, sa'an nan kuma za ku iya kawo ƙarshen ɓata lokaci mai yawa ta gungurawa ta hanyar abincin kuɗin kuɗi (alama ta gunkin mai kunnawa a saman menu) yayin da kake nema tashoshin da kake sha'awar kallon. Abin farin ciki a gare ku, YouTube yana da wani ɗan ƙaramin ɗan gajeren hoto a saman abincin kuɗin ku don taimaka muku yin bincike da sauri don sabon bidiyon daga wasu tashoshi.

Duk lokacin da aka sanya ku a wasu tashoshi , za ku ga hotunan hotunan su a cikin jerin kwance a saman, wanda za ku iya nema ta hanyar swiping hagu zuwa dama (ko kuma ta da arrow don ganin cikakken jerin a sabon tab). Wadanda ke da dullin shuɗi a ƙarƙashin hotunansu suna da sababbin bidiyo. Wannan hanya, ba dole ba ne ka gungurawa ta kowane sabon bidiyon da aka sanya a kwanan nan a cikin abincin da ke ƙasa.

Shawarar: 10 Tsohon Bayanin Layout na YouTube da Sakamako don Ka tuna Fondly

Nan da nan Fara Fara kallon kan YouTube-Enabled TV

Ƙananan labaran telebijin da wasanni na wasanni sun zo tare da aikace-aikacen da suka hada da wasu shahararrun ayyukan, ciki har da YouTube. Zaka iya zaɓar bayanin asusunka na YouTube daga na'urarka ta hannu zuwa gidan talabijin ɗin ka don ka iya yin bidiyonka zuwa gidan talabijinka don kallon su a kan babban allon.

Don yin wannan, danna maɓallin bayanin martaba a cikin aikace-aikacen YouTube sannan ka danna ɗigogi uku a kusurwar dama. Kusa, matsa "Saituna" sannan ka danna "Watch on TV." Bi umarnin kuma shigar da lambar biyu daga talabijin don haɗa shi zuwa na'urarka.

Sau da yawa ƙara hotuna zuwa jerin waƙa ko Ajiye su don kallon baya

Idan bidiyon ya dubi kyau amma ba ku da lokaci don duba shi nan da nan, zaku iya ƙara shi zuwa jerin "Watch Later", wanda za a iya samun dama ga kowane lokaci daga shafin yanar gizonku. A duk lokacin da kake nema ta hanyar labaran bidiyo a cikin app, bincika ɗigogi uku kusa da bidiyo na hoto. Wannan zai cire wani menu wanda zai ba ka izini don ƙara bidiyo zuwa ga Watch Later jerin, ko kuma zuwa ga sabon labaran da aka kunsa.

Hakanan zaka iya yin wannan don bidiyo da yawa da ka fara kallon amma kana so ka kammala daga baya ko sake sake wani lokaci. Lokacin da kake kallon bidiyon , bincika icon a sama wanda yayi kama da layi uku da aka kwance tare da alamar alama ta gefensa. Wannan zai janye menu wanda ya ba ka izinin ƙara shi zuwa ga Watch Daga baya jerin ko lissafi.

Da zarar ka fara fara fahimtar kanka tare da aikace-aikacen YouTube da dukan siffofi, zaku iya ganin cewa hanya ce da ta fi dacewa don amfani da na'urar tafi da gidan tafi da gidan tafi-da-gidanka fiye da yadda yake a yanar gizo. Abin farin ciki!

Shafin da aka ba da shawarar na gaba: Yadda za a yi GIF daga YouTube Video