Yadda za a shigo da fitar da bayanai tare da SQL Server 2012

Amfani da Wizoda Shigo da Fitarwa

A SQL Server Import da Export Wizard ba ka damar shigar da bayanai a cikin wani SQL Server 2012 database daga duk wani daga cikin wadannan bayanai kafofin:

Wizard na gina SQL Server Integration Services (SSIS) kunshe ta hanyar mai amfani mai sada zumunta.

An fara da Wizard na Shiga da kuma Export na SQL Server

Fara da SQL Server Import da Export Wizard kai tsaye daga Fara menu a kan wani tsarin da cewa SQL Server 2012 riga an shigar. A madadin, idan kuna riga kuna tafiyar da aikin SQL Server Management, bi wadannan matakai don kaddamar da maye:

  1. Bude Gidan Gidan Ayyuka na SQL Server .
  2. Samar da cikakkun bayanai game da uwar garke da kake so ka gudanar da sunan mai amfani da kalmar sirri mai dacewa idan ba a yi amfani da Amincin Windows ba .
  3. Danna Haɗa don haɗi zuwa uwar garken daga SSMS.
  4. Danna-dama a kan sunan alamar database ɗin da kake so ka yi amfani da kuma zaɓar Fitarwa bayanai daga Tashoshin ayyukan .

Ana shigo da bayanai zuwa SQL Server 2012

Wizard mai shigowa na SQL Server da jagorancin fitarwa yana jagorantar ku ta hanyar aiwatar da shigo da bayanai daga duk wani bayanan data kasance data kasance zuwa SQL Server database. Wannan misali yana tafiya ta hanyar shigar da bayanin tuntuɓa daga Microsoft Excel zuwa SQL Server database, kawo bayanai daga samfurin Excel lambobin sadarwa zuwa cikin sabon layin wani SQL Server database.

Ga yadda:

  1. Bude Gidan Gidan Ayyuka na SQL Server .
  2. Samar da cikakkun bayanai game da uwar garke da kake so ka gudanar da sunan mai amfani da kalmar sirri mai dacewa idan ba a yi amfani da Amincin Windows ba.
  3. Danna Haɗa don haɗi zuwa uwar garken daga SSMS.
  4. Danna-dama a kan sunan alamar database ɗin da kake so ka yi amfani da kuma zaɓar Fitarwa bayanai daga Tashoshin ayyukan . Danna Next .
  5. Zaɓi Microsoft Excel a matsayin tushen bayanai (don wannan misalin).
  6. Danna maɓallin Browse , gano wuri na address.xls a kwamfutarka, sannan ka danna Buɗe .
  7. Tabbatar cewa jeri na farko an saka akwatin akwatin shafi . Danna Next .
  8. A Zaɓi Hanya Bayani , zaɓa Abokan Abokin Ciniki na SQL a matsayin tushen bayanai.
  9. Zaɓi sunan uwar garken da kake so ka shigo da bayanai daga cikin akwatin Sakamakon sunan Sunan.
  10. Tabbatar da ingantattun bayanai kuma zaɓi zaɓuɓɓuka daidai da yanayin SQL Server ɗinka.
  11. Zaɓi sunan takamaiman bayanai da kake so ka shigo da bayanai daga cikin akwatin da aka sauke. Click Next , sa'an nan kuma danna Next sake don karɓar Bayanan Copy daga ɗaya ko fiye da launi ko ra'ayoyi a kan Ƙayyade Table Kwafi ko Bincike tambaya.
  1. A cikin akwatin da aka sauke, zaɓi sunan layin da ke cikin database ko rubuta sunan sabon layin da kake son ƙirƙirar. A cikin wannan misali, ana amfani da wannan maƙallan Bayar da Excel don ƙirƙirar sabon layin da ake kira "lambobi." Danna Next .
  2. Danna maɓallin Ƙarshe don tsallaka gaba zuwa fuskar tabbatarwa.
  3. Bayan nazarin ayyukan SSIS da za su faru, danna maɓallin Ƙare don kammala shigo da shi.

Ana aikawa bayanai daga SQL Server 2012

A SQL Server Import da Export Wizard ya shiryar da ku ta hanyar sarrafawa bayanai daga SQL Server database zuwa duk wani goyon bayan format. Wannan misali yana biye da ku ta hanyar ɗaukar bayanan bayanin da kuka shigo a misalin baya kuma aikawa zuwa fayil din.

Ga yadda:

  1. Bude Gidan Gidan Ayyuka na SQL Server .
  2. Samar da cikakkun bayanai game da uwar garke da kake so ka gudanar da sunan mai amfani da kalmar sirri mai dacewa idan ba a yi amfani da Amincin Windows ba.
  3. Danna Haɗa don haɗi zuwa uwar garken daga SSMS.
  4. Danna-dama a kan sunan alamar database ɗin da kake so ka yi amfani da kuma zaɓi Bayanin Fitarwa daga Taskar ayyukan . Danna Next .
  5. Zabi SQL Server Native Client a matsayin tushen bayananku.
  6. Zaɓi sunan uwar garken da kake so ka fitar da bayanai daga cikin akwatin Sakamakon sunan Sunan .
  7. Tabbatar da ingantattun bayanai kuma zaɓi zaɓuɓɓuka daidai da yanayin SQL Server ɗinka.
  8. Zaɓi sunan takamaiman bayanai da kake buƙatar fitar da bayanai daga cikin akwatin da aka saukar da Database . Danna Next .
  9. Zabi Flat Fayil Yanayin daga Akwatin da aka saukar.
  10. Samar da hanyar fayil da sunan ƙare a cikin ".txt" a cikin akwatin Fayil din File (misali, "C: \ Masu amfani \ mike \ Documents \ contacts.txt"). Click Next , sa'an nan kuma Next sake karɓar Copy data daga ɗaya ko fiye da Tables ko views wani zaɓi.
  1. Danna sau biyu sau biyu, sa'an nan kuma Ƙãre don ƙaura gaba zuwa fuskar tabbatarwa.
  2. Bayan nazarin ayyukan SSIS da za su faru, danna maɓallin Ƙare don kammala shigo da shi.