Yadda za a Sanya Movies zuwa iPad

Kwafi fina-finai zuwa iPad ta amfani da iTunes

Idan kana da fina-finai da ke yada tsakanin iTunes da iPad, to ya fi dacewa a ci gaba da aiki tare. Lokacin da ka aiwatar da kwamfutarka tare da kwamfutarka, fina-finai daga ɗakunan library na iTunes za su kwafe zuwa iPad, kuma bidiyo a kan iPad za a goyi bayan iTunes.

Tare da kasancewa babban mai kida , mai karatu na ebook, da na'urorin wasan kwaikwayo, iPad shine babban mai kunnawa bidiyo. Ko fina-finai ne, shafukan TV, ko wurin fim na iTunes, babban babban iPad, kyakkyawan allon yana sa kallon bidiyon murna.

Hanyar

Don kwafe fina-finai da nunin talabijin zuwa iPad, ba da damar zaɓi Sync Movies a cikin iTunes.

  1. Haɗa kwamfutarka zuwa kwamfutarka.
  2. Bude iPad din daga cikin iTunes ta danna gunkin a saman shirin, a ƙasa da abubuwan menu.
  3. Zaɓi Movies daga aikin hagu na iTunes.
  4. Saka rajistan shiga cikin akwatin kusa da Sync Movies . Don kwafe ƙananan bidiyo daga iTunes zuwa ga iPad, zaɓi su da hannu, kuma amfani da Kai tsaye ta atomatik da zaɓin zaɓi don zaɓi duk bidiyonka a yanzu.
  5. Yi amfani da button Apply a cikin iTunes don sabuntawa da kuma aiwatar da fina-finai zuwa ga iPad.

Zaka iya yin canje-canje irin wannan a cikin ɓangaren TV Shows na iTunes don aiwatar da nuna.

  1. Bude TV yana nuna yankunan iTunes.
  2. Duba akwatin kusa da Sync TV Shows .
  3. Nemi abin da yake nunawa da / ko yanayi don daidaitawa zuwa iPad ko amfani da akwati a saman allo don daidaita dukansu.
  4. Sync TV zuwa iPad tare da button Apply a kasa na iTunes.

Sync Ba tare da iTunes

Idan iTunes yana da damuwa ko kuma kuna so kada kuyi ƙoƙarin aiwatar da kwamfutarku saboda tsoron rasa music ko bidiyo, za ku iya amfani da shirin ɓangare na uku kamar Syncios. Yana da kyauta kuma yana baka dama ka kwafe wasu fina-finai da sauran bidiyon da kake son adana a kan iPad.

Hotuna da TV suna nuni da ku tare da Syncios zasu ci gaba da kwamfutarka ta hanyar da suke amfani dasu a yayin yin amfani da iTunes, amma ba ku da damar buɗewa iTunes don amfani da wannan shirin.

  1. Je zuwa Media shafin a hagu na shirin Syncios.
  2. Zaɓi Bidiyo a kan dama, a ƙarƙashin ɓangaren Video .
  3. Yi amfani da button Add a saman Syncios don zaɓar fayil na bidiyo ko babban fayil na bidiyoyi masu yawa.
  4. Danna maɓallin Open ko OK don aika bidiyo (s) zuwa ga iPad.