Yadda za a raba Music zuwa iPad

Saukewa Music zuwa iPad Ajiye Space Storage!

Wata hanya mai sauƙi da sauƙi don ajiye ajiyar wuri akan iPad ɗinka shine iyakance adadin kafofin watsa labaru - kiɗa, fina-finai, da dai sauransu. - kun adana shi. Lokacin da aka fara gabatar da iPad, ƙirar ƙira ba ta ɗaukar sararin samaniya ba, amma yayin da muka ga kwarewa da yawa sun ketare kofa na 1 GB, wadanda daga cikinmu da 16 GB da 32 GB iPads zasu iya jin kullun. Ɗaya daga cikin bayani shi ne don yaɗa kiɗa zuwa iPad maimakon ajiye shi a gida.

Akwai hanyoyi da dama don sauƙaƙe waƙa zuwa ga iPad kuma ka tuna, idan kana da wasu "waƙoƙin" dole-da "ko jerin waƙoƙin da aka fi so, zaka iya ajiye ajiya na kiɗanka a gida don tabbatar da cewa kana da shi a koyaushe.

Yadda za a fadada Kasuwancin a kan iPad

iTunes Match da iCloud Music Library

Kiɗa na Apple zai iya samun yawancin latsa kwanakin nan, amma idan kun riga kun mallaki babban ɗakin ɗakin kiɗa, iTunes Match na iya zama mafi kyawun ku. iTunes Match halin kaka $ 24.99 a shekara, wanda shine mai kyau bit na tanadi a lõkacin da idan aka kwatanta da Apple Music ta $ 119.88 shekara-shekara farashin tag. (Za mu rufe karin bayanan Apple a baya.)

iTunes Match ya karanta dukan ɗakunan karatu ta iTunes kuma ya ba ka damar samun dama kuma ya kwarara shi daga girgije. Wannan wata hanya ce mai sauƙi don sauraron ɗakin ɗakunanku a duk inda kuke samun damar Intanit ba tare da samun sarari a kan iPad ba. Za ka iya biyan kuɗin zuwa iTunes Match a shafin yanar gizo na Apple.

Yadda za a Kunna iTunes Match on Your iPad

iTunes Home Sharing

Kada ku so ku biya kuɗin don samun dama ga kiɗan ku? Akwai ainihin kyauta ta iTunes Match, amma yana da gazawar. Shafin Farko yana da siffar da za ka iya saitawa a cikin iTunes a kan PC ɗin da zai bari ka raba kiɗanka (da fina-finai da sauran kafofin watsa labarai) zuwa iPad, iPhone, Apple TV ko ma sauran PC. A nan ne kama: zaka iya raba musika a fadin cibiyar sadarwa na gida.

Wannan yana nufin ba za ku iya sauraron kiɗa a cikin mota ba, a hotel din, ko kantin kofi ko kuma ko ina ko inda ba ku da damar shiga hanyar sadarwar Wi-Fi na gida. Wannan yana nufin ba zai zama mafi kyau idan kun yi amfani da iPad din daga gida ba.

Amma iPad yana sau da yawa a gida-kawai na'urar, tare da yawancin mu yafi ɗauke shi daga cikin gida kawai idan muka je hutu. Kuma zamu iya ɗaukar nauyin kiɗa da fina-finai a kan iPad kafin mu bar gidan kuma share shi idan muka koma gida. Saboda haka Shaɗin Kasuwanci zai iya zama babban mafita ga yawancin mu.

Nemo yadda za a kafa Shafin Farko akan PC ɗinka da iPad.

Music Apple

Apple kwanan nan ya kaddamar da sabis na kiɗa mai suna Apple Music. Yana da mahimmancin amsar Apple ga Spotify, kuma yayin da har yanzu yana da ƙari, ya rigaya ya ɗauki wani abu daga kasuwancin kiɗa.

Idan kana son kiša kuma ba'a da ɗakin ɗakin kiɗa mai yawa da aka riga ya cika ba tare da ƙararrakinka ba, ko kuma idan ka sami kanka sayen sabon kundi kusan kowane wata, Music Apple zai iya zama mai girma. Ba za ku iya yin komai ba - ba duka masu fasaha sun sanya hannu kan kwangila tare da sabis na Apple ba - amma zaka iya gudana mai yawa.

Kiɗa Apple ya zo tare da tashar rediyo tare da ainihin DJ da kuma yawan gidajen rediyon na algorithm wanda ke wakiltar kiɗa a cikin nau'in. Ana iya sauke waƙoƙi a Apple Music don kunna yayin da ba a layi ba, ƙara zuwa jerin waƙoƙi, kuma da yawa, suna aiki kamar kowane waƙa.

Yadda za a yi amfani da waƙar Apple akan iPad

Pandora, Spotify da sauran Saurin Gudanarwa

Kada kuma mu manta da duk sauran hanyoyin magancewa. Akwai wasu aikace-aikacen raɗaɗɗa waɗanda basu buƙatar biyan kuɗi, don haka idan kun kasance masanin kiɗa a kasafin kuɗi, har yanzu akwai hanya mai mahimmanci don samun gyarawar ku. An san Radio Pandora don ƙirƙirar tashoshin rediyo na al'ada dangane da waƙa ko mai zane-zane, kuma iHeartRadio hanya ce mai kyau don sauraron gidajen rediyo na ainihi wanda aka lakafta a kan Intanet.

Kyauta mafi kyawun kiɗa na iPad