Yadda za a aiwatar da ayyukan iTunes zuwa ga iPad

Juya wayarka cikin cikin waƙar kiɗa ta hanyar haɗa nauyin kundin kiɗa daga sauti

Kamar sauran na'urorin kwamfutar hannu, ana ganin iPad a matsayin kayan aiki don hawan igiyar ruwa da Intanet, aikace-aikace masu gujewa, da kuma kallon fina-finai, amma wannan na'urar multimedia mai girma yana da kyau a yayin da yake zama maɓallin kiɗa na dijital.

Kamar yadda ka rigaya san, iPad ta zo da shirin kiɗan da aka riga aka shigar wanda zai baka damar kunna waƙar waka . Amma, menene hanya mafi kyau don samun ɗakin ɗakunan ka na iTunes daga kwamfutarka?

Idan baku taba amfani da iPad don kunna kiɗa na dijital ba , ko kuma bukatar buƙatarwa akan yadda za a yi shi, to, wannan koyawa na kowane mataki zai nuna maka yadda.

Kafin Haɗa

Don tabbatar da aiwatar da canja wurin waƙoƙin iTunes ga iPad yana tafiya a hankali kamar yadda zai yiwu yana da kyakkyawan ra'ayi don bincika ka sami sabon ɓangaren software na iTunes. Samun sauti na iTunes a kwamfutarka yana bayar da shawarar akai-akai.

Wannan shi ne al'ada ta atomatik yayin da takalmanku na jikinku (ko iTunes aka kaddamar). Duk da haka, zaku iya bincika hannu tare da tabbatarwa ta hanyar tilasta sake dubawa a cikin aikace-aikacen iTunes.

  1. Danna menu Taimako kuma zaɓi Duba don Sabuntawa (don Mac: danna maɓallin iTunes menu kuma sannan Duba don Sabuntawa ).
  2. Lokacin da aka shigar da sabuwar littafin iTunes akan kwamfutarka, rufe aikace-aikacen kuma sake yi.

Haɗi da iPad zuwa kwamfutarka

Kafin kaddamar da iPad ɗinka, abu ɗaya da za ka tuna shine yadda aka canja waƙoƙin. Lokacin da aka haɗa waƙoƙin tsakanin iTunes da iPad, wannan tsari ne kawai hanya guda. Irin wannan aiki na aiki na nufin cewa iTunes ya sabunta kwamfutarka don canza abin da yake a cikin ɗakin karatu na iTunes.

Za a cire duk waƙoƙin da aka share daga ɗakin karatun kwamfutarka a kan iPad - don haka idan kana son waƙoƙin da za a ci gaba da zama a kan kwamfutarka wanda ba a kwamfutarka ba, to, kana so ka yi amfani da hanyar yin amfani da hanyoyin daidaitawa ta gaba wannan labarin.

Don ƙulla iPad zuwa kwamfutarka kuma duba na'urar a cikin iTunes, bi hanyoyin da ke ƙasa.

  1. Kafin tafiyar da software na iTunes, yi amfani da kebul wanda ya zo tare da iPad don haɗa shi zuwa kwamfutarka.
  2. iTunes ya kamata ta atomatik ta gudu lokacin da aka saka iPad zuwa kwamfutarka. Idan ba haka ba, kaddamar da shi da hannu.
  3. Lokacin da software na iTunes ya tashi da gudu, duba a cikin hagu na taga don neman wuri na iPad. Wannan ya kamata a nuna shi a cikin Sashen na'urori . Danna kan sunan kwamfutarka don duba cikakkun bayanai.

Idan har yanzu ba ku ga iPad ɗinku ba, karanta wannan labarin matsala akan warware matsalar Sync Sync Sync wanda zai iya warware matsalar ku.

Canja wurin Kiɗa Ta amfani da Daidaitawar atomatik

Wannan ita ce hanya mafi sauki ta canja wurin waƙoƙin zuwa ga iPad kuma shi ne wuri na tsoho. Don fara kwashe fayiloli:

  1. Danna maɓallin menu na Musika a saman allo na iTunes (wanda yake ƙarƙashin 'taga' yanzu '').
  2. Tabbatar da An kunna zaɓin kunnawa. Idan ba haka ba, danna akwati kusa da shi.
  3. Idan kana so ka sarrafa dukkan kiɗanka na atomatik, zaɓi Zaɓin Kundin Kiɗa na Dukkan ta latsa maɓallin rediyo kusa da shi.
  4. To ceri sama wasu sassa na library na iTunes , zaku bukaci ka zabi Lissafin da aka zaɓa, masu zane, kundi, da kuma nau'in nau'in - danna maɓallin rediyo kusa da wannan.
  5. Yanzu za ku iya zaɓar abin da aka canjawa wuri zuwa iPad ta amfani da akwati a cikin Playlists, Artists, Albums, da kuma Sassan sassa.
  6. Don fara atomatik atomatik zuwa ga iPad, danna danna Maɓallin Aiwatar don fara tsari.

Amfani da Hanyar Daidaitaccen Ayyuka

Don samun cikakken iko a kan yadda iTunes kofe fayiloli zuwa ga iPad, za ka iya so canza canjin yanayin zuwa manual. Wannan yana nufin cewa iTunes ba zai fara ta atomatik daidaitawa ba da zarar an haɗa iPad zuwa kwamfutarka.

Bi matakan da ke ƙasa don ganin yadda za'a canza zuwa yanayin jagorar.

  1. Danna maɓallin Menu na taƙaice a saman allon (a ƙarƙashin filin "Kunna Aiki").
  2. Yi amfani da Sarrafawar Sarrafa Waƙoƙi da Bidiyo ta hannu tare da danna akwati kusa da shi. Don saita wannan sabuwar yanayin, danna maɓallin Aiwatar don ajiye saitunan.
  3. Don fara zaɓar waƙoƙin da kake son daidaitawa zuwa iPad, danna Zaɓin Kundin a cikin taga na hagu (wannan yana ƙarƙashin Music ).
  4. Don kwafe waƙoƙi takamaimai, ja da sauke kowane daga babban allon zuwa sunan iPad naka (a cikin hagu a ƙarƙashin na'urori ).
  5. Don zaɓuka masu yawa, zaka iya amfani da gajerun hanyoyin keyboard don zaɓar waƙoƙi masu yawa. Don PC, riƙe ƙasa da maɓallin CTRL kuma zaɓar waƙoƙinku. Idan amfani da Mac, riƙe ƙasa da maɓallin umurnin kuma danna fayilolin da kake so. Amfani da waɗannan gajerun hanyoyi na keyboard zasu ba ka damar jawo fayiloli masu yawa zuwa ga iPad a cikin ɓoyayyar lokaci mai yawa.

Don ƙarin bayani game da yin amfani da gajerun hanyoyin keyboard a cikin iTunes, karanta waɗannan shafukan:

Tips