Shafin Farko na Yanar gizo Ajiyayyen Bincike Koyawa

Yadda za a ƙirƙiri da kuma gudanar da binciken da aka adana akan Twitter

Shafin binciken da aka samo Twitter ɗin ya ba ka damar adana tambaya kuma ya sa ya samuwa a gare ku daga baya daga menu mai saukewa daga akwatin bincike na Twitter . Dalilin sa'ilin da aka samo Twitter, shine ya bar ka sake gudu da binciken nan da sauri ba tare da tuna da shi ko rubuta kalmomin a cikin akwatin bincike ba. A duk lokacin da aka ba ka, za ka iya ci gaba da gano saitunan Twitter 25 a cikin asusu.

Yadda za a Ajiye Binciken a kan Twitter

Ajiye bincike don sake gudana shi sau da sauri ne a kan Twitter. Ga yadda:

Kuna iya gyara fasalin ku kafin ku ajiye shi. Za ka iya ajiye shi a matsayin duk zaɓuɓɓuka ko iyakance shi zuwa Tweets, asusun, hotuna, bidiyo, ko labarai. Zaka kuma iya ƙayyade shi ga mutanen da ka san ko kiyaye shi a matsayin "daga kowa". Za ka iya kunsa shi geographically zuwa "kusa da ku" ko kiyaye shi kamar "Daga ko'ina."

Yadda za a sake sake sa ido a cikin Twitter

Domin gudanar da duk wani bincike da aka sake, danna Shafin bincike a cikin menu na sama a saman shafin yanar gizonku. Za a bayyana menu na farko tare da duk ayyukan da aka adana ku.

Kashe ƙasa kuma danna kowane mutum da Twitter zai sake gudanar da bincike naka. Yana da sauƙi, sau ɗaya kawai don sake sarrafawa da aka gano.

Ajiye Lokaci Amfani da Twitter Advanced Search

Me yasa wani zai damu don adana bincike yayin da ya zama kamar sauƙi a sake rubuta su? Bayan haka, mafi yawan tambayoyin tambayoyin ba haka ba ne. Ɗaya daga cikin dalili na ajiye su shine tunatarwa. Yana da kyau a tuna da abin da kake sa idanu idan kana da tambayoyinku na sama waɗanda aka ajiye a cikin jerin abubuwan da suka rage. Ka yi la'akari da shi a matsayin ɗan gajeren jerin abubuwa. Yana da mahimmanci idan ka yi amfani da tambayoyin da aka ci gaba da amfani da maɓalli daban-daban a shafin yanar gizon bincike na Twitter. Wadannan binciken suna da karin lokaci don ginawa, saboda haka ceton su zai iya zama mai tanadin lokaci.

Ana cire Shafin Ajiyayyen Twitter

Lokacin da ba ka son wani tambayi ya bayyana a cikin jerin abubuwan da ka sauƙaƙe, sai ka sake duba wannan binciken sannan ka nemo hanyar "cire samfurin bincike" a saman sakamakon da ke dama.

Danna maɓallin ɗin ɗin da zaɓin da aka adana zai ɓace. Wani lokaci search query ba ya ɓace nan da nan; zai iya ɗauka har zuwa kwanaki da yawa don ɓacewa daga jerin jerin tambayoyinku.

Sauran lokuta, musamman ma idan wani abu ne mai ban mamaki wanda babu matakan tweets ko sakamakon a kan Twitter, zai iya ɗaukar lokaci don neman nasarar Twitter ta ɓace. Gwada sake share shi daga baya idan tambayarka bata ɓace ba bayan 'yan kwanaki.

Za ka iya samun kanka ka share binciken bincike na Twitter fiye da yadda kake tsammani saboda yanayin binciken da aka adana ba ya ƙyale don gyara waɗannan tambayoyin. Domin canza yanayin da kake nema na bincike na Twitter, dole ka share buƙatar da aka adana sannan ka ƙirƙiri sabon abu.

Sharuɗɗa game da Jirgin Shafin Farko na Twitter

Yana da muhimmanci a tuna cewa kalmomi, shafuka, da kuma batutuwa masu mahimmanci suna ci gaba da kai hari a Twitter. Ka yi tunani akan ragowar tweet kamar kogi mai gudana ko magana.

Abin da ake nufi don binciken Twitter shi ne cewa za ku iya canza fasalin lamarin da ya dace don yin amfani da wani abu akan Twitter. Don haka daga lokaci zuwa lokaci, ya kamata ka gudanar da nau'i daban-daban da kuma lakabi na binciken Twitter don tabbatar da cewa kalma daban ba ya samar da sakamako mai kyau. Ƙididdigar kayan aikin bincike na Twitter na iya taimakawa.

Don ƙarin bayani game da yin bincike na asali a kan Twitter, karanta wannan jagorar zuwa binciken Twitter.