Saitunan Asusun Twitter: 7 Maɓallai Maɓalli

Bayan ka kafa asusunka ta asali na Twitter ta zaɓin sunan mai amfaninka kuma ka cika dukkan manyan filayen a cikin asusun Twitter na asusunka, lokaci ya yi da za a cika wasu shafuka a karkashin saitunan Twitter.

Baya ga saitunan Twitter na yau da kullum, akwai akalla wasu shafuka / shafuka guda bakwai waɗanda ke kula da saitunan asusun Twitter. Maɓallan sune kalmar sirri, wayar hannu, sanarwar imel, bayanin martaba, zane, kayan aiki, da widget din.

Bayanan mai yiwuwa shine mafi mahimmanci, amma bari mu fara a saman shafin Twitter "Saituna" kuma muyi tafiya ta hanyar bangarori bakwai na saituna. Za ka iya samun dama ga shafin Saitunanka ta hanyar menu na kasa-ƙasa a ƙarƙashin gear icon a ainihin saman dukkan shafukanka akan Twitter.com.

A yayin da ka latsa "Saituna" daga menu na gear, ta hanyar tsoho ka sauka a kan shafin don tsarin "Janar" wanda ke jagorantar sunan mai amfani, kalmar sirri, lokaci lokaci da sauransu. Danna kowane nau'in sunayen a gefen hagu na shafin saitinka don canza zaɓukan saituna waɗanda suka bayyana a dama.

Yankin Saitunan Saiti

  1. Kalmar wucewa Ta gaba shafin kusa da "Asusun" na gaba ɗaya an lakafta shi "Kalmar wucewa."
    1. Wannan nau'i mai sauki yana ba ka damar canja kalmarka ta sirri. Da farko shigar da tsofaffi, sa'an nan kuma shiga cikin sabon sau biyu.
    2. Don tabbatar da asusunka, zaɓi kalmar sirri da ta ƙunshi akalla ɗaya babban harafi da lambar ɗaya. Sake neman kalmar sirri da fiye da shida haruffa, ma. Twitter yana buƙatar haruffa shida
    3. Danna maballin "CHANGE" lokacin da aka yi.
  2. Wannan shafin yanar gizon yana baka damar samar da Twitter tare da lambar wayar ku don haka za ku iya yin amfani da saƙon rubutu a wayarku.
    1. Twitter ba komai ba saboda wannan sabis, amma duk wani sako na rubutu ko cajin da aka sanya ta mai ɗaukar wayarka yana iya amfani da shi.
    2. Zaɓi ƙasarka / yankin kuma shigar da lambar wayarka. Lambar farko a cikin akwatin shi ne lambar ƙasar, tare da +1 shine lambar don Amurka.
    3. Sa'an nan kuma yanke shawara ko kuna so mutanen da suka san lambar wayarku don su iya rubuta shi a cikin Twitter.
    4. Latsa maɓallin "Fara" don fara samun tweets akan wayarka ta hannu azaman saƙonnin SMS.
    5. Twitter za ta ba ka takamaiman lambar don amfani da don kunna wayarka tweeting kwarewa. Idan kun kasance a Amurka, za ku rubuta cewa lambar zuwa 40404.
    6. Mobile SMS tweets iya samun m azumi, don haka yana aiki mafi kyau ga mutanen da suke da Unlimited rubutu saƙon wayar da tsare-tsaren kuma kada ku tuna samun mai yawa tweets.
    7. Mutane da yawa suna son aikawa amma ba su karbi tweets akan wayoyin salula ba. Don dakatar karɓar tweets a matsayin saƙonnin rubutu, aika saƙon rubutu tare da kalmar "STOP" a cikinsa zuwa lambar don saƙonninku (40404 a Amurka)
    8. Za ka iya zaɓar da dama daga cikin takalmanka na Twitter ko, ka ce, wasu muhimmancinka su karbi tweets. Sakamakon aika saƙon rubutu kawai tare da sakon, "A kan sunan mai amfani."
  1. Sanarwa na imel A nan ne inda za ka zabi irin irin wasikun imel da kake so ka karɓa daga Twitter kuma sau nawa zaku sami sadarwa daga Twitter.
    1. Zaɓinku suna da mahimmanci:
      • lokacin da wani ya aiko maka saƙon saƙo
  2. lokacin da wani ya ambaci ka a cikin tweet ko ya aiko maka da amsa
  3. lokacin da wani ya bi ka
  4. lokacin da wani ya sake tweets
  5. lokacin da wani ya rubuta tweets a matsayin masu so
  6. sababbin samfurori ko samfurori da Twitter ta sanar
  7. sabuntawa ga asusun Twitter ko ayyuka
  8. Shafin Farko Wannan yana ɗaya daga cikin yankuna masu mahimmanci a cikin saitunan, sarrafawa na sirri naka abin da kwayarku ke faɗi game da kai.
    1. Daga sama zuwa kasa, zaɓuɓɓuka sune:
      • Hotuna --Yaren inda kake aikawa da sauran mutane na gani. Nau'in fayiloli da aka karɓa sune jpg, gif da png, amma ba zai iya zama fiye da 700 kilobytes ba.
  9. Rubutun - Wannan shi ne inda za ka iya adana hotunan Twitter na hoto, wanda shine babban hoton da aka kwance kamar kamarar hoto na Facebook. Hotunan hotunan suna da zaɓi, ba a buƙata ba.
  10. Sunan --Shine ne inda ka shigar da sunanka na ainihi, ko ainihin sunan kamfaninka.
  1. Location - Wannan akwatin yana nufin zama inda kake zama. Wasu mutane sun shiga kuma canza shi dangane da inda suke tafiya.
  2. Yanar Gizo --Twitter yana kiranka ka raba adireshin intanit naka ko adireshin yanar gizo a nan, don haka sai ya fara wannan akwatin tare da "http: //." Yana gayyatar ku ku cika sauran adireshin yanar gizo don shafin yanar gizonku. Manufar ita ce samar da hanyar haɗi a kan shafin yanar gizonku wanda mutane zasu iya danna don ƙarin koyo game da ku. Lissafin zai bayyana nan da nan a ƙarƙashin sunan mai amfanin ku a shafin yanar gizonku, don haka yana iya samun dama danna. Zabi wannan mahaɗin a hankali. Kyakkyawan ra'ayin yin amfani da adireshin yanar gizon ku a nan kuma ku guje wa gajerun hanyoyi na URL, tun lokacin da Twitter ya ba ku sararin samaniya don wannan haɗin kuma cikakken adireshin yana ba da ƙarin bayani ga mutanen da suka gan shi.
  3. Bio -witter ya ba ku takamaiman 160 kawai don rubuta rayuwar ku, wanda shine dalilin da ya sa yake nufin wannan a matsayin "layin jinsi ɗaya." Wannan shi ne kawai fiye da tweet, amma zaka iya kawo mai yawa idan ka zabi kalmominka da hikima. Ɗaya daga cikin shafukan da ake amfani da ita don nazarin halittu shi ne amfani da kalmomi guda biyu da kalmomin da ke kwatanta ku da kuma hada da wani abu mai haske, irin su "Actress, mahaifiyar, mai girma da kuma abin sha." Yawancin mutane sukan bar su kawai bayan rubuta su. Sauran suna sabunta su akai-akai don tunatar da canje-canje a cikin kasuwancinsu ko rayuwa, ta amfani da su azaman rashin daidaitattun matsayi. Idan aka gama, danna maɓallin "Ajiye" a kasan shafin.
  1. Facebook - A nan ne inda za ka iya zaɓar ka haɗi da asusun Facebook da Twitter idan kana so, don haka za a iya rubutun tweets da za a rubuta ta atomatik ga abokanka ko magoya a kan Facebook.
  2. Zane - Wannan shi ne inda za ka iya adana al'ada Twitter background image , da kuma canza launuka da launuka masu launuka don shafukan Twitter. Zaɓuɓɓukan zane waɗanda za ku zaɓa za su bayyana duka a jerin lokuta da shafin yanar gizonku. Bi umarnin don tsara al'amuran shafin Twitter.
  3. Ayyuka - Wannan shafi yana lissafa duk sauran ayyukan da ke dauke da aikace-aikacen da ka ba izini don samun dama ga asusun Twitter, ciki har da kayan aikin Twitter na yau da kullum. Yawancin haka, waɗannan za su hada da manyan abokan ciniki na Twitter ko ayyuka na dashboard waɗanda za ku iya amfani da su don saka idanu da asusunku na Twitter, da kuma ayyukan hannu da kuke amfani da su don karantawa da aika tweets daga wayar ku. Maballin da aka laƙabi "Sauke Hanya" ya bayyana a gefen sunan kowace aikace-aikacen da aka ba da dama ga asusun Twitter naka. Danna shi zai kashe wannan aikace-aikacen.
  1. Widgets - Wannan shafi ne mai gwadawa mai sauki don ƙara akwatin tweet yana nuna tweets a ainihin lokacin zuwa shafin yanar gizonku ko kowane shafin da kuka zaɓa. Ƙungiyar widget din yana ba da izinin gyare-gyare na zane akwatin zane, ma.