PhotoBulk: Tom na Mac Software Pick

Ma'aikatar Hoton Batch Ba tare da Ƙimar Kasuwanci ba

PhotoBulk, daga abokanmu a Eltima Software , yana ɗaya daga cikin waɗannan ƙwararrun ƙirar da ke mayar da hankalin akan yin abubuwa kaɗan kawai. A wannan yanayin, PhotoBulk wani tsari ne na hoto wanda ya ba ka damar ƙara alamomin ruwa, sake girmanwa da kuma inganta hotuna, canzawa zuwa nau'ukan fayiloli daban-daban, da kuma sake suna da hotuna, duk tare da neman sauƙi mai sauƙi da sauƙaƙe.

Pro

Con

PhotoBulk mai amfani ne mai sauƙi don yin amfani da shi wanda ya ba ka damar ƙara alamomin ruwa, da sake mayar da hankali, inganta, da kuma sake ba da hotuna. Yana da sauƙin amfani da sauri, kuma yana baka dama ka ƙirƙiri saiti don maɓallin hotunan da kake amfani da su sau da yawa. Har ila yau yana bayar da samfoti, don tabbatar da cewa canje-canjen da kake yi shine ainihin abin da kake so.

PhotoBulk ba zai canza canji ba; maimakon haka, yana adana canje-canje a cikin babban fayil ɗin da ka zaba, ba ka damar kiyaye asali da gyare dabam.

Shigar da PhotoBulk

PhotoBulk baya buƙatar mai sakawa; kawai jawo app ɗin zuwa babban fayil na Aikace-aikace kuma yana shirye don zuwa. Haka ma gaskiya idan ka yanke shawarar FotoBulk ba a gare ka ba; kawai ja kayan zuwa sharar, komai da sharar, kuma an cire PhotoBulk.

Ta amfani da PhotoBulk

PhotoBulk wani ƙira ce mai mahimmanci tare da guda taga wanda ya sake zama don dacewa da kayayyakin kayan aikin da ka zaɓa don amfani a kan hotuna. PhotoBulk yana da babban ɓangaren wuri inda ka ja dukan hotunan da kake son yin canje-canje.

Ban lura da hanyar da za a share hoton da ya kara ba da gangan, amma ba ya cutar da wani abu tun lokacin da asali ba su dagewa. Abinda kawai ya faru shi ne hoton sarrafawa wanda ba a so ba a cikin fitarwa, amma yana da sauki don share shi.

Sakamakon ƙasa mai mahimmanci shine kayan aiki wanda ke dauke da maɓallin rubutu don kowane ɓangaren da za ka iya ƙarawa zuwa hoto; abubuwan da suka hada sun hada da Watermark, Sanyawa, Sanya, da Sake suna. Akwai kuma idon ido mai gani, wanda ke ba ka damar ganin samfuri na canje-canje da zasu faru.

Lokacin da ka zaɓi tasiri, taga zai fadada don nuna kayan aiki don yin canje-canje da aka zaɓa.

Watermark

Wannan yanayin yana baka dama don ƙara hoto, rubutu, kwanan wata, da rubutu, ko rubutun. Rubutun ya kara duk wani rubutu da ka shigar akai-akai a fadin hotonka. Yana da hanya mai kyau don ƙara rubutu, irin su Samfurin , wanda ya ba da damar ganin mutum don ingancin hotonka, amma ya sa ya zama mara amfani idan suna so su rasa aikinka.

Lokacin da ka zaɓi hoto don amfani da alamar ruwa, za ka iya zaɓar siffar don ƙarawa, girman da za a yi amfani da shi, wurin da ya dace da hoton, juyawa na ruwa, da opacity.

Don zaɓuɓɓukan rubutun, ciki har da hatimi na kwanan wata, za ka iya zaɓar nau'in, size, da kuma salon don rubutu da zabin samfurin zane, tare da wuri, juyawa, da opacity. =

Ragewa

Zaka iya sake girman girman hoto ta tsawo, nisa, kashi, girman kyauta, da girman girman. Hakanan zaka iya zaɓar kada a yi amfani da karfin tasiri ga ƙananan hotunan da zasu buƙaci fadada don saduwa da ƙayyadaddun bayanai.

Ƙaƙidar Sakamako yana iya taimakawa sosai idan kana da girman girman hoto. Alal misali, Ina so in tabbatar da cewa duk hotunai ba su da girma fiye da 1000 pixels da tsayi da 1500 pixels fadi. Zan iya amfani da Ƙaddamarwa alama don tabbatar da cewa duk wani hoto ya fi girma girman waɗannan nau'ikan ana daidaita su don dacewa da su; ta hanyar zaɓar Maɓallin Ƙarin Ba za a ƙara ba, Zan iya tabbatar da cewa ba a sanya hotunan da suka riga ya yi yawa ba.

Ya inganta

Za'a ƙayyade zaɓuɓɓukan Zaɓuɓɓuka zuwa hotuna da za ku adana kamar yadda JPEGs ko PNGs. Zaka iya saita jujjuya don yanayin da aka ajiye, daga matsakaicin zuwa mafi ƙarancin kuma a ko'ina a tsakanin, ta yin amfani da zangon matsawa. Amma ka tuna cewa yayin da yawa lokuta, ta yin amfani da matsawa zai iya sauke yadda sauri ya ɗauka hoto, zai iya haifar da hasara a yanayin hoto.

Sake suna

Siffar suna ba ka damar zabar sunan mai tushe wanda zaka iya ƙara adadin lambobi zuwa, ko dai a matsayin prefix ko suffix. Alal misali, idan ka sanya sunan sunaye zuwa Yosemite, ana iya kiran hotunan da aka tsara ta hanyar Yosemite-1, Yosemite-2, Yosemite-3, da sauransu.

Sanya

Kuna iya lura cewa ko da yake na ambata cewa PhotoBulk zai iya juyawa tsakanin tsarin shafukan daban-daban, babu wani zaɓi a cikin app don yin wannan aiki. Maimakon haka, fasalin yana faruwa yayin da kake adana kayan aiki na tsari. Za ka iya zaɓar JPEG, PNG, GIF , BMP, ko TIFF a matsayin tsarin don hotuna da aka adana.

Ƙididdigar Ƙarshe

PhotoBulk ba yayi ƙoƙari ya kasance babban tsari mai siffar hoto ba, mai rikitarwa; maimakon haka, yana mayar da hankalinta akan kawai matakan gyaran fuska na hoto wanda yawancinmu ke buƙata muyi.

A $ 5.99, PhotoBulk ne sata, kuma zan iya bayar da shawarar da shi ga duk wanda yake so ya ƙara alamomi zuwa hotonsu, yana buƙatar sake mayar da hotuna, maidawa tsakanin siffofin shahararren, ko kuma kawai a datsa wani abu mai girman hoto tare da damfarar hoto.

PhotoBulk ne $ 5.99. Akwai dimokuradiyya.

Duba wasu zaɓin software daga Tom's Mac Software Picks .

An buga: 1/9/2016