Mene ne Cikin ACCDB?

Yadda za a Buɗe, Shirya, da kuma canza fayilolin ACCDB

Fayil ɗin da ke da ACTPB fayil tsawo shi ne wani Access Database na 2007/2010. Wannan tsari ne na tsoho don fayiloli na fayilolin da ake amfani dasu a cikin MS Access.

Tsarin ACCDB ya maye gurbin tsarin MDB da aka yi amfani dashi a cikin sababbin hanyoyin Access (kafin version 2007). Ya haɗa da haɓakawa zuwa gare shi kamar goyan baya don ɓoyewa da fayil da aka haɗe.

Lokacin da kake aiki a kan wani ACCDB a cikin Microsoft Access, an samar da wani Bayanin Bayanin Lokaci na MS Access Record-Locking (tare da .LACCDB tsawo) ta atomatik a cikin babban fayil din don hana daga gyarawa na asali na asalin asalin. Wannan fayil na wucin gadi yana taimakawa sosai yayin da mutane da yawa suna amfani da wannan ACCDB fayil a lokaci guda.

Yadda za a Bude fayil na ACCDB

Ana iya buɗe fayilolin ACCDB tare da Microsoft Access (version 2007 da sabuwar). Microsoft Excel zai shigo da fayilolin ACCDB amma wannan bayanan za a sami ceto a cikin wani maƙallan lissafi.

Shirin MDB Viewer Plus na kyauta zai iya bude da kuma gyara fayilolin ACCDB. Wannan babban matsala ne idan ba ku da kwafin Microsoft Access.

Wata hanyar buɗewa da gyara fayilolin ACCDB ba tare da Access ba don amfani da OpenOffice Base ko LibreOffice Base. Dukansu biyu sun bar ka ka haɗa da bayanan Microsoft Access 2007 (wani .ACCDB), amma sakamakon shine fayil da aka ajiye a cikin tsarin ODF (wani fayil na .ODB).

Zaka iya amfani da MDBOpener.com don sauke fayil ACCDB a kan layi kuma duba Tables ba tare da buƙatar kowane software kan kwamfutarka ba. Kodayake baza ku iya sarrafa fayil din fayil a kowace hanya ba, za ku iya sauke Tables a cikin tsarin CSV ko XLS .

ACCDB MDB Explorer don Mac kuma iya buɗe fayilolin ACCDM da MDB, amma ba kyauta ba ne don amfani.

Lura: Za ku iya buƙatar shigar da Microsoft Access Database Engine 2010 Rukunin Redistributable idan kuna kokarin amfani da fayil ACCDB a cikin shirin da ba MS Access ba.

Yadda za a canza Fayil ACCDB

Amfani da Microsoft Access ita ce hanya mafi kyau ta maida fayil ACCDB zuwa tsarin daban. Kuna iya yin haka ta hanyar bude fayil ACCDB a Access sannan sannan ku ajiye fayil ɗin budewa zuwa sabon tsarin kamar MDB, ACCDE , ko ACCDT (fayil ɗin Microsoft Access Database Template).

Hakanan zaka iya amfani da Microsoft Excel don ajiye teburin ACCDB zuwa wani tsari dabam, amma tun da Excel shine shirin shafukan yanar gizo, zaka iya ajiyewa kawai zuwa irin wannan tsari. Wasu daga cikin takardun talla a Excel sun hada da CSV, XLSX , XLS, da TXT .

Ko kuna amfani da Access ko Excel, za ku iya canza ACCDB zuwa fayil na PDF ta amfani da kyauta mai sassauci kyauta kamar doPDF.

Ka tuna abin da na fada a sama game da OpenOffice da LibreOffice software. Zaka iya amfani da waɗannan shirye-shirye don canza ACCDB zuwa ODB.

Bi matakai a Guy Side Side idan kana buƙatar shigo da fayil ACCDB a cikin Microsoft SQL Server.

Abin da za a yi Idan Fayil ɗinka Kodayake Shin & # 39; t Buɗe

Wasu fayilolin fayil suna amfani da kariyar fayil wanda aka rubuta kusan kusan ɗaya, amfani da yawancin haruffa guda ɗaya amma a cikin tsari na musamman, ko ma amfani da dukkanin harufa ɗaya. Duk da haka, babu wani daga cikin waɗannan yanayi da ke nufin cewa siffofin suna da mahimmanci ko ma alaka da su duka, saboda haka yana nufin ba dole ba ne su bude ko kuma su tuba a daidai wannan hanya.

Alal misali, ana amfani da fayiloli na ACC don duka fayilolin Bayanan Sharuɗɗa da GEM Accessory fayiloli, amma ba daga irin wannan tsari ba ne kuma ba su da wani abu da Microsoft Access. Kuna yiwuwa ba za a iya bude fayil ɗin ACC ba tare da wani kayan aikin da ke aiki tare da fayilolin ACCDB.

Hakanan daidai yake ga fayilolin AAC , ACB da ACD (ACID Project ko RSLogix 5000 Program). Akwai yalwa da sauran fayilolin fayil waɗanda zasu iya amfani da su a nan ma.

Idan fayil din ba ta bude tare da shawarwarin da ke sama ba, gwada buɗe shi a matsayin rubutun rubutu tare da editan rubutu kamar ɗaya daga jerinmu na masu kyauta masu kyauta . Yana yiwuwa ainihin saman ko kasa, ko wani abu a tsakanin, yana da wasu bayanan da za a iya ganewa wanda zai iya taimakawa wajen nuna maka a cikin abin da tsarin yake, wanda zai taimaka maka kai ga wani shirin da zai iya bude ko canza fayil dinka.