Karɓar GPS ta Bluetooth don kiran kira kyauta

Yadda za a yi amfani da GPS da aka kunna Bluetooth, fasahar zamani da albarkatu

Ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalulluka na wasu ƙirar mota na GPS mai ƙira shine ikon haɓaka tareda wayarka ta hannu ta amfani da fasaha mara waya ta Bluetooth don taimakawa kyauta kyauta da gudanarwa. Lokacin da aka haɗa, zaka iya amfani da mai magana da GPS, makirufo da touchscreen don ɗauka da yin kira. Wannan yana inganta haɓakawar GPS ɗinka, yana sanya ka cikin bin ka'idoji na zirga-zirga waɗanda suke ba da kyauta kyauta-kyauta kawai yayin da kake kullun kuma yana baka damar yin amfani dashi don neman kira.

Domin ba da damar haɗin Bluetooth, kana buƙatar GPS mai dauke da Bluetooth, waya mai dacewa tare da Bluetooth, da kuma ƙare tsarin saitin GPS da waya.

Bluetooth da kira maras hannu ba suna samuwa akan samfurin GPS mafi girma, kuma za mu rufe takamaiman Garmin da TomTom misalai a nan. Duk da haka, tsarin saiti don yawancin alamu sun kama kama.

Haɗa zuwa TomTom GPS tare da Bluetooth

Kafa haɗin tsakanin wayarka ta hannu da TomTom GO. Taɓa "wayar hannu" a cikin menu na GPS, sa'annan ku bi umarnin kan allon. Wannan yana bukatar a yi sau ɗaya kawai, GPS zata tuna wayarka.

Ga wasu ƙarin ƙarin bayani daga TomTom: "Tabbatar cewa kun kunna Bluetooth a kan wayarka Tabbatar cewa an saita wayarka don ganowa ko bayyane ga kowa.Kaka iya shigar da kalmar sirri '0000' a kan wayarka don haɗi zuwa ga TomTom GO.Da sanya TomTom GO na'urar da aka dogara a wayar ka. In ba haka ba, dole ka shigar da '0000' a kowane lokaci. "

Kuna iya kwafe jerin lambobin wayarka ta hannu a cikin TomTom don samun damar shi daga touchscreen. A game da TomTom, kun saita kyauta marasa kyauta don kiran amsar auto, da. Kuna iya saita yawancin wayoyi guda biyar.

Haɗa Bluetooth Bluetooth tare da Garmin

Tsarin Garmin na Bluetooth (duba hanyoyin da ke ƙasa) amfani da tsarin saitin irin wannan:

  1. Haɗa Bluetooth a wayarka ta hannu.
  2. Fara bincike don na'urorin Bluetooth, kuma zaɓi "nuvi" daga lissafi. Shigar da wayar Bluetooth PIN (1234) zuwa wayarka.
  3. Don ba da damar haɗin Bluetooth a kan wayarka, je zuwa "kayan aikin" - "saitunan" - "Bluetooth" - "Ƙara" a cikin menu Garmin.

Bayan an haɗa wayarka, kana shirye don yin kira mara waya. Garmin masu kira kyauta kyauta sun haɗa da bugun lambobin sadarwa ta atomatik, bugun kiran bugun kira, da kuma wasu ƙananan ƙa'idodi, umarnin murya-murya daga lissafin lambarka.

Wadannan siffofi suna aiki mai girma, bayan da ɗan fussy saitin hanyoyin. Bawa kyauta, kiran GPS na Bluetooth yana da kyau a aiwatar da shi idan kana buƙatar sadarwa a amince yayin da kake tafiya. Da yake magana da aminci, don Allah karanta sashi na yadda za a zama direba mai tsaro da GPS .