Furman Elite-15 PFi AC Power Conditioner: Review

Hands On tare da Furman Elite-15 PFi AC Power ɗaukar hoto

Ɗaya daga cikin abin da aka saba shukawa a cikin gidan wasan kwaikwayon gidan wasan kwaikwayo shine ikon sarrafawa. Tare da dukkan igiyoyi da wayoyin da ake buƙatar haɗi da haɗin haɗe tare, ƙananan ɗakunan karfin wutar lantarki da masu kare karfin wuta sun fara ɗaukar sararin samaniya a bayan TV ɗinka, mai karɓar wasan kwaikwayo, kuma duk abin da kake da shi, ƙirƙirar rikici.

Maganar wannan matsala ita ce haɗa dukkan igiyoyin wutar lantarki zuwa tsarin tsarin kulawa na tsakiya wanda ba kawai rage girman ba amma zai iya saka idanu da kuma fitar da ikon ku. Kayan samfurin wanda ya dace shi ne Furman Elite-15 PFi AC Power Conditioner.

Ƙananan siffofin Furman Elite-15 PFi

Saita da Amfani

Elite-15 PFi yana ba da damar haɗin har zuwa 13 na'urorin wutar lantarki na na'urori a cikin ɗaya, rarrabewa, na'urar. Daga can, ana buƙatar guda ɗaya ne kawai don haɗi zuwa gabar bango. Wannan yana da matukar dacewa kamar yadda ya kawar da amfani da ɗaya, ko fiye, masu kare ƙarfin wuta ko wutar lantarki.

Wani amfani na Elite-15 PFi shine masu ƙarfafawa , masu karɓa , da kuma samar da ƙwaƙwalwar ajiya sun ware daga wutar lantarki daga abubuwan da aka samo asali, kamar na'urar Blu-ray Disc , ko sauran na'urori. Wannan yana taimakawa wajen rage tsangwama wanda za'a iya haifar da shi daga wani bangaren da ke shafi ikon zuwa wani. Bugu da ƙari, Elite-15 PFi ma yana rage muryar da kayan lantarki ke haifarwa waɗanda aka haɗa su zuwa gida ɗaya a yanzu.

Yin amfani da Elite-15 PFi, kawar da ƙananan hum daga wani subwoofer da kuma bayansa daga sauran gidan mai gidan wasan kwaikwayo da aka yi amfani da shi ya bayyana. Duk da haka, bayan dubawa da sauraron Blu-ray Discs da DVDs ban san kowane canji a bidiyo ko sauti mai jiwuwa ba.

Bugu da ƙari da cirewar mulki da kariya, Elite-15 PFi yana taimakawa wajen inganta sakonni ta hanyar igiyoyin RF. A nan na lura da cigaba a matakin sauya daga analog na analog lokacin da aka sauke ta cikin Elite-15 PFi, wanda ya haifar da hoto mai tsabta a kan talabijin.

Wani fasali na Elite-15 PFi ba shi da komai da kariya ta wutar lantarki, amma haɗawa da fitilun fitilu na gaske shine ainihin taɓawa. Lissafin fitilu suna boye a baya abin da ke kama da manyan ɗigo biyu a gaban panel. Duk da haka, maimakon kasancewa dials cewa kuna juyawa, kawai ku cire ɗaya ko biyu, kuma "voila" kuna da ƙarin haske idan kuna buƙatar shi.

Alal misali, idan aka sanya Elite-15 PFi a matsayin babban abin da ke cikin kayan aiki ko ma'aikata, za ka iya amfani da hasken wuta mai ba da izinin ganin umarnin gaban panel akan sauran kayan aikinka. Wannan ya sa ya fi sauƙi don yin gyare-gyare a cikin dakin duhu. Har ma yana taimakawa lokacin da kake son bude DVD ɗin DVD ko Blu-ray Dis kuma karanta littattafan liner a baya.

Abin baƙin ciki (ko sa'a), babu wani motsi mai karfin lantarki ko lokacin da yake faruwa a lokacin Furman Elite-15 PFi lokaci, don haka shaidar mutum ba zata iya amfani da shi ba don kare kayan da aka hade daga duniya mai zurfi ko tsoma baki.

Gwani

Cons

Layin Ƙasa

Tare da kowace sabuwar na'ura, kun ƙara zuwa tsarin gidan wasan gidanku, akwai wata igiya ta USB don toshewa. Bayan zaɓuɓɓukan fitarwa na bango sun gudu, kuna ƙara mai tsaro mai tasowa, to wani kuma, sannan kuma kuna fita daga waɗannan.

Wata mafita ga duk wannan rikici shi ne samun samfurin wutar lantarki wanda ba kawai yake samar da dukkan kantunan da kake bukata ba, amma kuma yana samar da hanyar da za a iya amfani dashi wajen saka idanu da lantarki da kuma kare kariya daga matakan lantarki da kuma spikes, sannan kuma ya kawar da tsangwama. Ɗaya daga cikin samfurin da aka dace don aikin shine Furman Elite-15 PFi.

Bayarwa: Duba samfurori sun samo ta daga masu sana'a kuma sun dawo a ƙarshen lokacin bita.