Dell E515dw Multifunction Monochrome Printer

Gina mai kyau daga bugawa mai mahimmanci

Na duba dubban mawallafin monochrome a kwanan nan, kuma wasu daga cikin su sune mawallafi (kwafi, kwafi, duba, da fax) ko MFPs. Ɗaya da ya tsaya shine OKI Data na MB492 Multifunction Printer . Yana buga hotuna masu launin baki da fari a cikin sauri kuma a cikin tsada-tsada sosai a kowace shafi-kasa da 1-cent a kowane shafi a wasu alamu.

Wannan, hakika, wani na'ura mai girma ne; duk da haka, tare da $ 599 MSRP, shi ne mai darn darajar darajar. Wannan bita, duk da haka, yana da ƙananan monochrome MFP, Dell ta $ 219.99 E515dw Multifunction Printer. Idan naka shi ne ƙaramin ƙarfin buɗaɗɗa da ƙananan sauƙi tare da buƙatar lokaci don buƙata, dubawa, da faxing, lallai ya kamata ka dubi wannan mawallafi.

Zane da Hanyoyi

Gaskiya, duk kayan injunan laser na Dell suna kallon ɗan gajeren lokaci, amma kaɗan daga cikinmu suna saya sigina don kamanninsu. Amma ba kamar wasu masu fafatawa ba tare da irin launi da suka dace da fuska da fuska da yawa (kamar yadda OKI ya ambata a sama), wannan Dell ya dubi, da kyau. A nan, kuna samun dutsen da ke kunshe da maɓallin analog da kuma LED 2-line. Ɗaya daga cikin abu na hakika tare da wannan layout, yana da wuya a gane.

A 16.1 inci a fadin kuma 15.7 inci daga gaba zuwa baya, wannan Dell na da matakan da ke kusa, kuma a 12.5 inci high, ba haka ba ne, ko dai. Za ka iya haɗawa ta hanyar Wi-Fi, Ethernet, USB, ko Wi-Fi Direct . (Wannan na karshe, Wi-Fi Direct shine, ba shakka, wata yarjejeniya da za a buga daga na'urarka ta hannu ba tare da shi ko kuma mai haɗawa da cibiyar sadarwar ba.) Har ila yau, yana goyan bayan siffofin fasaha , kamar Google Cloud Print da kuma Apple AirPrint.

Sa'an nan kuma akwai takardun kayan aiki na atomatik 35 (ADF) , ko da yake wannan ba shi da auto-duplexing don dubawa ta atomatik ta atomatik. Ginin da kanta ɗin kanta kanta yana ƙyama, a wani gefe kuma, don haka yana iya buga ɗakunan shafuka biyu ba tare da taimakonku ba.

A ƙarshe, ya kamata in ambaci cewa E515dw kuma yana shafar harsuna mai wallafa biyu, ko mafi daidai, harsunan bayanin shafi, ko PDLs: HP's PCL da Adobe's PostScript. Idan aikace-aikacenku (yawanci wallafe-wallafe) yana buƙatar ko dai, Na tabbata kuna san shi, kuma me ya sa

Ayyukan Kasuwanci, Ayyukan Kasuwanci, da Kayan Ayyuka

Dell yayi amfani da wannan sutura a "har zuwa" shafuka 27 a kowane minti (ppm). Lokacin da na buga black-and-white, duk takardun rubutu tare da takardun da aka riga sun gabatar a cikin firintattun, Na buga duk kewaye da wannan adadin yayin gwaje-gwajen. Yana buga nauyin da ya dace don amfani dashi mai amfani.

Game da takarda takarda, E515dw yana da takarda 250-takarda da takarda-takarda guda-takarda don buɗaɗɗen envelopes guda ɗaya ko girman daban ko sa na takarda. A lokacin gwaje-gwaje, duk ya yi aiki nagari, kuma bugu mai inganci shi ne abin da kuke so don samfurin rubutu mai launi na kusa da-typeetter da mai kyau da ƙananan launuka.

Kuɗi da Page

Dalilin da ya sa na kira wannan takardun amfani da lokaci-lokaci shi ne cewa farashi a kowane shafi (CPP) ya kasance mafi girma fiye da yadda ya kamata ya zama babban firinta. Lokacin da ka sayi mafi girma yawan amfanin ƙasa (2,600 kwafi) sauƙaƙe cartridges na wannan takarda, shafuka za su jawo maka kimanin 2.7 cents kowanne, wanda ba shi da kyau ga firinta mai girma, amma yana da tsayi sosai don bugawa mai girma- lokacin. Duba wannan About.com rubutun " Lokacin da $ 150 Bugu da Ƙari zai iya Yarda ku Dubban " don cikakken bayani game da wannan batu.

Binciken cikakken bayani

Overall, wannan ba mummunar bugawa ba ne. Yana da kyau don buga takardun karɓa, quotes, da sunanka-idan dai kullin aikinku ba nauyi ba ne. Idan haka ne, Dell ya sa manyan kamfanonin rubutu tare da ƙananan CPPs, kamar yadda sauran masu bugawa.