5 Facebook Saitunan Sirri don Kula da Tsaro

Saitunan Sirri na Facebook

Shirye-shiryen sirri na Facebook wani ɓangare ne mai muhimmanci na kiyaye lafiyar yara daga 'yan kwaminis da suke a ko'ina suna jiran masu tsauraran ra'ayi su gabatar da kansu. Abin da ya sa kana buƙatar amfani da saitunan tsare sirri na Facebook don kiyaye lafiyar matasa yayin da suke jin daɗi akan Facebook. Wadannan saitunan tsare sirri na Facebook zasu taimaka wajen kare lafiyayyen ku a Facebook.

Facebook kyauta ne don ciyar da lokaci akan Net. Tare da dukkan wasanni da na'urori, yara zasu iya ciyar da sa'o'i kawai suna wasa a kusa da samun lokaci mai kyau. A lokaci guda kuma, suna tattaunawa da abokansu kuma suna ci gaba da tsegumi.

Mun san wadannan ba kawai abubuwan da zasu iya faruwa ba a yanar gizo kamar Facebook. Akwai tsararraki a ko'ina suna jiran masu tsauraran matasan su gabatar da kansu. Abin da ya sa muke buƙatar gano hanyoyin mafi kyau don kiyaye lafiyar matasa yayin da suke jin dadi akan Facebook.

Kafin Mu Fara Sauya Saitunan Sirri na Facebook

Ga wasu saitunan aminci na Facebook da za ku iya amfani dasu don kiyaye baƙo daga matasa a kan Facebook. Kafin mu iya fara canza saitunan sirrin Facebook za ku buƙaci zuwa shafin da ke daidai.

A saman shafin yanar gizonku na Facebook, zaku ga mahaɗin da ya ce "Saituna". Idan kun riƙe linzamin ku a kan wannan haɗin ɗin za a tashi menu. Danna "Saitunan Sirri" daga wannan menu.

Yanzu muna shirye mu canza saitunan sirri na Facebook don kiyaye lafiyar matasa.

Wane ne zai iya ganin bayanin ku na yarinyarku da yarinyarku;

Yana da mahimmanci don tabbatar da cewa baƙi (waɗanda ba waɗanda ba a jerin sunayen aboki ba) ba za su iya ganin bayanin sirrin ka ba. Wannan ya haɗa da abubuwa kamar hotuna, bayanan sirri, bidiyo, jerin aboki na su, da kuma duk wani abu da zasu iya haɗawa akan bayanin su.

Don daidaita saitunan bayanan sirrin ku ta Facebook na farawa a shafi na sirri. Sa'an nan kuma danna maɓallin "Profile". Daga nan za ku iya canza saitunan sirri don bayanin martabar ku ta matasa. Domin mafificin wuri zaɓi zaɓi don ƙyale kawai abokai su duba duk saitunan shafi.

Wane ne zai iya ganin hotunanku da yara?

Kada ku bari kowa ya ga hotuna da yarinyarku ya kunsa. Yara suna so su zana hotunan kansu da abokansu, hakika wani abu da baka son mai son ganin. Wannan wani tsari ne da za ku koya wa yarinyarku don amfani, ko ku shiga lokaci-lokaci kuma ku aikata kanku. Kowace hoto tana da nasu wuri don haka duk lokacin da aka kara hoto, dole ne a canza saitin tsaro.

Don daidaita saitunan hotunan mutum a kan bayanin martabin ku na Facebook ya fara a shafi na sirri. Bayan haka, kamar yadda a baya, danna mahaɗin "Profile". Gungura zuwa kasan shafin a bit kuma za ku ga hanyar haɗin da ya ce "Shirya Hotunan Hotuna Lambobin Sirri", danna kan wannan haɗin. Yanzu zaɓar "Abokan Abokai" kawai a matsayin wuri na sirri don kowane hoto don kiyaye lafiyayyen ku.

Wane ne zai iya ganin yarinyarku da ɗan littafinku?

Waɗannan su ne abubuwa kamar nauyin wayar ku ta IM, adireshin imel, adireshin yanar gizo, adireshin da lambar waya. Babu wata hanyar da kake son wannan bayani a can domin kowa ya gani. Ku shiga ciki kuma ku canza wannan bayanin sirrin Facebook nan da nan.

Daga shafin tsare sirrin Facebook kuma danna "Profile". Wannan lokaci kuma danna kan shafin "Bayanin Sadarwa" don canza waɗannan saitunan sirri. Canja duk saitunan tsaro a wannan shafin zuwa "Babu Ɗaya" don hanyar saiti.

Wane ne zai iya samun bayanin ku na yarinyarku da kuma # 39;

A matsayi na tsoho akan Facebook, kowa zai iya yin bincike kuma ya sami wani ta amfani da kayan aiki na Facebook. Kiyaye mutane daga samin yarinyar ku na yarinyar ta hanyar canza tsarin sirri na Facebook.

Tun daga shafin intanet na Facebook danna "Binciken". Inda ya ce "Binciken Bincike" zaɓi zaɓuɓɓukan da suka ce "Aboki kawai". Sa'an nan kuma a ƙarƙashin inda ya ce "Shafin Farko na Jama'a" tabbatar da an rufe akwatin. Wadannan saitunan za su tabbatar da cewa kawai mutane a cikin jerin aboki na matasa zasu iya samun shi a cikin bincike.

Ta Yaya Mutane Za Su Sadu da Ku?

Lokacin da wani ya zo yayinda yake bayanin yarinyar ku, yana iya son tuntubar su saboda wasu dalili. Wataƙila a nemi a ƙara da shi zuwa jerin abokiyarta ko watakila ya tambaye ta wata tambaya. Kuna iya sarrafa abin da mutumin zai iya gani a matsayin yarinyar ku yayin da suke can.

Tun daga shafin intanet na Facebook danna "Binciken". Sa'an nan kuma gungura zuwa kasa na shafin. A can za ku ga "Ƙaƙa Ƙungiyar Zaɓaɓɓun Mutunta Ku". Zabi don ba da izinin baƙi daga ganin hoton hotonka ko jerin abokan su. Sa'an nan kuma zaɓi ko don bada izinin ko ya hana mutane su ƙara matasa a matsayin aboki. Mafi mahimmanci, zaku buƙatar yanke shawara ko kuna so baƙi su iya tuntuɓar yarinyarku.